eenadubusiness.com

స్టడీ అబ్రాడ్ బడ్డీని ప్రారంభించిన యూనివర్సిటీ లివింగ్

AI-ఆధారిత మార్గదర్శకత్వంతో అంతర్జాతీయ విద్యలో విప్లవాత్మక మార్పులు

మీ ఉన్నత విద్యను ప్రారంభించడానికి విదేశాలకు వెళ్లడం అనేది ఒక రకమైన కొత్త అను భవం. ఇందులోని ప్రతి అంశం కొత్తది & తెలియనిది కావడం వల్ల విద్యార్థులకు కొన్నిసార్లు ఇది భయంగా కూ డా ఉంటుంది. దీనిని గుర్తించి ప్రఖ్యాత గ్లోబల్ స్టూడెంట్ హౌసింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్ అయిన యూనివర్సిటీ లివింగ్,  స్ట డీ అబ్రాడ్ బడ్డీ అనే ప్లాట్‌ఫామ్‌ను పరిచయం చేసింది. విదేశాలలో ఉన్నత విద్యను అభ్యసించాలనుకునే విద్యా ర్థులు ఎదుర్కొంటున్న ప్రత్యేకమైన సవాళ్లు, అవసరాలను పరిష్కరించడం ద్వారా విదేశాలలో అధ్యయనాన్ని మెరుగు పరచడానికి రూపొందించబడింది.

విద్యార్థులు ఎదుర్కొనే అత్యంత సాధారణ అవరోధాలలో ఒకటి సమాచారానికి పరిమిత ప్రాప్యత మరియు సరై న మార్గదర్శకత్వం లేకపోవడం. అబ్రాడ్ స్టడీ బడ్డీ అనేది మా ప్రత్యేక నిపుణుల బృందం ద్వారా ఎంతో జాగ్రత్తగా రూపొందించబడింది. ఇది విద్యార్థులకు తిరుగులేని సమాచార వంతెనగా పనిచేస్తుంది. 1000+ కంటే ఎక్కువ ఎడ్యుకేషన్ కన్సల్టెంట్ భాగస్వాములతో కూడిన విస్తారమైన గ్లోబల్ నెట్‌వర్క్‌ తో, ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యుత్తమ అవకాశాలతో విద్యార్థులను అనుసంధానం చేయడానికి మేం కట్టుబడి ఉన్నాం.

ఏఐతో శక్తివంతమైన స్టడీ అబ్రాడ్ బడ్డీ ప్లాట్‌ఫామ్ అంతర్జాతీయ విద్య వైపు విద్యార్థులు చేసే ప్రయాణంలో ప్రతి అడుగులో సహాయం చేయడానికి రూపొందించబడింది. ఇది సమగ్ర పరిష్కారాలను అందిస్తుంది, వీటిలో – యూనివర్సిటీ మరియు కోర్సు షార్ట్‌ లిస్టింగ్, ఫ్యూచర్ క్లాస్‌మేట్స్‌ తో కనెక్ట్ అవ్వడం, WhatsApp గ్రూప్ లు, ఏఐ ఆధారిత సమాచార యాక్సెస్ లాంటివి మరెన్నో ఉన్నాయి.

విద్యార్ధులు తమ విద్య ఎంపికలను సరళీకృతం చేయడానికి ఏఐ ఆధారిత దృక్పథాలతో సాధికారత కల్పిం చడంతో పాటు, విద్యా భాగస్వాములకు దరఖాస్తుదారులకు కౌన్సెలింగ్, మద్దతు ఇవ్వడానికి క్రమబద్ధమైన మార్గాన్ని అందించడంతోపాటు, విదేశాల్లోని కన్సల్టెంట్‌లు, ప్లాట్‌ఫామ్‌లు, విశ్వవిద్యాలయ ప్రతినిధులకు మా విస్తృతమైన అధ్యయన నెట్‌వర్క్‌ ను అందించడం చేస్తుంది.

ఈ వినూత్న ప్లాట్‌ఫామ్ విద్యార్థులకు ప్రయోజనం చేకూర్చడమే కాకుండా, వారి కోర్సులు, ప్రోగ్రామ్‌లకు బా గా సరిపోయే అధిక అర్హత కలిగిన విద్యార్థులను ఆకర్షించడంలో ఎడ్యుకేషన్ ఏజెంట్లు, విశ్వవిద్యాలయాలకు మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది ఒక సమగ్ర పోస్ట్-అడ్మిషన్ వన్-స్టాప్ ప్లాట్‌ఫామ్‌గా పని చేస్తుంది.

ఇది యూనివర్శిటీ లివింగ్ యొక్క అభివృద్ధి చెందుతున్న ఆవిష్కరణ ఏకీకృత ప్లాట్‌ఫామ్‌గా మారుతోంది. విద్యా ర్థులకు వారి అంతర్జాతీయ విద్యా ప్రయాణంలో మార్గనిర్దేశం చేయడానికి అన్ని-సమగ్ర సాధనాల సూట్‌ ను అందిస్తోంది. ఇది దేశ-నిర్దిష్ట కమ్యూనిటీలను కలిగి ఉంటుంది, భవిష్యత్ విద్యార్థుల మధ్య అనుసంధాన తను పెంపొందించడం, పరీక్షల తయారీ, వీసా విధానాలు, వసతి ఎంపిక, జీవన వ్యయాలు లాంటి  మరిన్నిం టిపై దృ క్పథాలను అందిస్తుంది.

స్టడీ అబ్రాడ్ బడ్డీతో, యూనివర్శిటీ లివింగ్ యొక్క విద్యార్ధి సంక్షేమానికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వడం అనే ఆశయం కొత్త ఎత్తులను చేరుకుంటోంది.  ఈ ప్లాట్‌ఫామ్ నిజ-సమయ అప్ డేట్స్, బెస్ట్ ప్రాక్టీసెస్, అనుకూలమైన కంటెం ట్ సమాచార సేకరణ సవాళ్లను తగ్గిస్తాయి. దేశం, ఇన్‌టేక్-నిర్దిష్ట నెట్‌వర్క్‌ లలో చేరడం ద్వారా, విద్యార్థులు త గిన వనరులు, పీర్ ఇంటరాక్షన్‌లు, నిపుణుల-గైడెడ్ Q&A సెషన్‌లకు యాక్సెస్ పొందుతారు. ఇది ఒక ఇన్ఫ ర్మేషన్ హబ్. ఇది నిర్ణయం తీసుకునే ప్రక్రియను, వారి ఎంపికలపై విశ్వాసాన్ని మెరుగు పరుస్తుంది.

యూనివర్శిటీ లివింగ్ సీఈఓ & ఫౌండర్ సౌరభ్ అరోరా మాట్లాడుతూ, ‘‘విదేశాలలో విద్యారంగంలో వృద్ధిని ఉత్ప్రే రకపరచడానికి రూపొందించబడిన యూనివర్శిటీ లివింగ్ ఏఐ – ఆధారిత స్టడీ అబ్రాడ్ బడ్డీ ప్లాట్‌ ఫామ్‌ను ప్రవేశ పెట్టడం మాకు చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఇది ఎడ్యుకేషన్ ఏజెంట్లు, విశ్వవిద్యాలయాలకు కూడా గేమ్-ఛేంజర్. మరింత ఫిల్టర్ చేయబడిన, మెరుగైన ఫిట్ విద్యార్థులను అందించడం అంతర్జాతీయ విద్యార్థుల నియామక నా ణ్యతను మెరుగుపరుస్తుంది. సమాచార ప్రాప్యతను సులభతరం చేయడం, నిష్పక్షపాత నిర్ణయం తీసుకోవడా న్ని ప్రోత్సహించడం ద్వారా విద్యార్థులను శక్తివంతం చేయడం ద్వారా సమయం,  వనరులను ఆదా చేయడం మా లక్ష్యం. ఈ విధానం సమర్థవంతమైన పర్యావరణ వ్యవస్థను పెంపొందిస్తుంది. విద్యార్థుల కోసం ప్రక్రియను రూపొందించడం, విద్యా భాగస్వాములు, వసతి ప్రదాతలు వంటి వాటాదారులకు అనుభవాలను మెరుగు పరుస్తుంది. ఇది విద్యార్థుల అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడమే కాకుండా, ఎక్కువ మంది విద్యార్థులు విదేశాల్లో చదువుతున్నందున సంబంధిత ఆవరణ వ్యవస్థ వృద్ధిని కూడా ప్రోత్సహిస్తుంది, యూనివర్సిటీ లివింగ్ వంటి మా కేంద్రీకృత ప్లాట్‌ఫామ్‌కు అనుగుణంగా ఉంటుంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా విద్యార్థులకు విదేశాల్లోని అధ్యయన అనుభవాన్ని విప్లవాత్మకంగా మార్చడానికి ఈ వినూత్న కార్యక్రమం రూపొందించబడింది’’  అని అన్నారు.