eenadubusiness.com

భారతదేశంలో బ్లూసెమీ (BlueSemi) దాని ప్రత్యేకమైన లైఫ్ స్టైల్ గాడ్జెట్ ఈవా (EYVA) కోసం మూడవ దశ బుకింగ్‌లను ప్రారంభించింది

భారతదేశంలో బ్లూసెమీ (BlueSemi) దాని ప్రత్యేకమైన లైఫ్ స్టైల్ గాడ్జెట్ ఈవా (EYVA) కోసం మూడవ దశ బుకింగ్‌లను ప్రారంభించింది

EYVA అనేది బ్లడ్ గ్లూకోజ్, బ్లడ్ ప్రెజర్, హార్ట్ రేట్, ECG, ఆక్సిజన్ లెవెల్ మరియు యావరేజ్ గ్లూకోజ్ లెవెల్స్ (HbA1c) వంటి 6 ముఖ్యమైన శరీర అవసరాలను కొలిచే సులభమైన ‘నో ప్రిక్ నో బ్లడ్’ లైఫ్ స్టైల్ గాడ్జెట్.
ఈ గాడ్జెట్ వినియోగదారులకు సంపూర్ణ జీవనశైలిని నడిపించడంలో సహాయపడటానికి నాన్-ఇన్వాసివ్ మరియు పెయిన్-ఫ్రీ టెక్నాలజీని కలిగి ఉంది
ఫ్లాష్ బుకింగ్స్‌లో EYVA(ఈవా) కోసం మూడవ దశ బుకింగ్ కేవలం INR 16,650/- సాటిలేని ధరతో ఫ్లాష్ బుకింగ్‌లను మే 21 నుండి 23 వరకు 48 గంటల పాటు లైవ్ లో ఉంచుతుంది

Hyderabad, మే 2023: మొదటి రెండు బుకింగ్ దశల్లో విశేషమైన విజయాన్ని నమోదు చేసిన తర్వాత, భారతదేశంలోని ప్రముఖ హెల్త్‌టెక్ స్టార్టప్ అయిన బ్లూసెమీ (BlueSemi), దాని ఫ్లాగ్‌షిప్ ఆఫర్ ద్వారా ప్రజల జీవితాల్లో చక్కని మార్పు కొరకు కట్టుబడి ఉంది, దాని విప్లవాత్మక మేడ్ ఇన్ ఇండియా ఉత్పత్తి EYVA కోసం ఫ్లాష్ బుకింగ్‌లలో తన మూడవ దశ బుకింగ్‌ను గర్వంగా పునఃప్రారంభించింది. టీమ్ EYVA మే 21, ఆదివారం ఉదయం 11 గంటల నుండి మే 23, మంగళవారం ఉదయం 11 గంటల వరకు 48 గంటల పాటు యాప్ మరియు eyva.ioలో ప్రత్యేకంగా బుకింగ్‌లను తెరిచి ఉంచుతుంది.

ఈ వినూత్న గాడ్జెట్ ఇప్పటికే 6,00,000కు పైగా నో-ప్రిక్ మరియు నో-బ్లడ్ కీలక రీడింగ్‌లను స్కాన్ చేసింది. EYVA ప్రారంభించినప్పటి నుండి భారతదేశంలోని 28 రాష్ట్రాల్లో 26 రాష్ట్రాలు మరియు 141 నగరాల్లో కస్టమర్‌లు ఇప్పటికే ఉపయోగించారు. విప్లవాత్మక గాడ్జెట్ ప్రజల జీవితాలను గణనీయంగా ప్రభావితం చేసింది మరియు సంపూర్ణ జీవనశైలిని నడిపించడంలో వారికి మద్దతునిస్తుంది.

ఈ రోజుల్లో, ఆరోగ్య పారామితులను పర్యవేక్షించడం మరియు సరైన జీవనశైలిని కొనసాగించడం ఒక సవాలుగా మారింది. నేడు, చాలా మంది ప్రజలు నిశ్చల జీవనశైలిలో తమ జీవనాన్ని కొనసాగిస్తున్నారు, ఇది మధుమేహం, ఊబకాయం, అధిక రక్తపోటు, నిరాశ, ఆందోళన మరియు మరెన్నో జీవనశైలి సమస్యలతో ముడిపడి ఉంది. మధుమేహంతో బాధపడేవారు, ప్రధానంగా, వారి రక్తంలో చక్కెర స్థాయిలను కొలిచేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు అసౌకర్యాన్ని వ్యక్తం చేస్తారు, ఎందుకంటే ఇది సాధారణంగా చర్మంలోకి గుచ్చవలసి రావడంతో నొప్పిని కలిగి ఉంటుంది. రక్తంలో గ్లూకోజ్, రక్తపోటు, ECG మరియు HbA1cని నాన్-ఇన్వాసివ్ పద్ధతిలో కొలవగల సులభమైన జీవనశైలి గాడ్జెట్‌లు లేకపోవడం వల్ల ఇది ఒక ప్రధాన సమస్యగా మారింది.

అందుకే ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి నాన్-ఇన్వాసివ్ లైఫ్‌స్టైల్ గాడ్జెట్, EYVA ఒక మైలురాయి వంటిది. ఇది రక్తంలో గ్లూకోజ్, రక్తపోటు, హృదయ స్పందన రేటు, ECG, ఆక్సిజన్ స్థాయి & సగటు గ్లూకోజ్ స్థాయిలు (HbA1c)తో సహా మన ఆరు ముఖ్యమైన బాడీ వైటల్స్ ను కొన్ని సెకన్ల వ్యవధిలో గుచ్చడం లేదా నొప్పి లేకుండా కొలుస్తుంది. దాని నాన్-ఇన్వాసివ్ మరియు పెయిన్-ఫ్రీ టెక్నాలజీ EYVAని ప్రత్యేకం చేస్తుంది. గాడ్జెట్ ఉచిత మొబైల్ అప్లికేషన్ మరియు Anthea Realm అనే అసాధారణ శక్తితో వస్తుంది, ఇది అవతార్ చలనచిత్రంలోని కాల్పనిక ప్రపంచం నుండి ప్రేరణ పొందింది, ఆరోగ్యానికి ఆహ్లాదకరమైన మరియు ఇంటరాక్టివ్ విధానాన్ని అందిస్తుంది మరియు ఆరోగ్యకరమైన జీవనశైలిని అనుసరించేలా వినియోగదారులను ప్రేరేపిస్తుంది. EYVA డిజైన్ మెర్సిడెస్ విజన్ AVTR యొక్క ఫ్యూచరిస్టిక్ లుక్ నుండి ప్రేరణ పొందింది. ఇది చాలా కాంపాక్ట్‌గా ఉంటుంది, ఇది వినియోగదారుల జేబులో లేదా పర్స్‌లో ఖచ్చితంగా సరిపోతుంది.
EYVA యొక్క అప్లికేషన్ దాని వినియోగదారులు వారి రోజువారీ, వార మరియు నెలవారీ ఆరోగ్య స్థితిని ట్రాక్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది. మరోవైపు, Anthea Realmతో, బాడీ వైటల్స్ ను తనిఖీ చేయడం ఇప్పుడు వాట్సాప్ లేదా ఇన్స్టాగ్రామ్ ని తనిఖీ చేసినంత సులభం, ఇది నిజంగా ఉత్తేజకరమైనది మరియు ఆకర్షణీయంగా ఉంటుంది. వినియోగదారులు కేవలం ఒక క్లిక్‌తో ఈ వర్చువల్ ప్రపంచం ద్వారా వారి ప్రస్తుత, గత మరియు దీర్ఘకాలిక ఆరోగ్య స్థితి గురించి విలువైన అంతర్దృష్టులను కూడా పొందవచ్చు. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, కీలకమైన పఠనం పరిధిలో లేనప్పుడు, సరైన పోషకాహారం, ఫిట్‌నెస్ మరియు ఇతర జీవనశైలి మార్పుల ద్వారా ఆరోగ్యాన్ని సులభంగా మెరుగుపరచడంపై EYVA యొక్క అప్లికేషన్ విలువైన పరిశోధన-ఆధారిత అంతర్దృష్టులను అందిస్తుంది.

EYVA అనేది నెట్‌ఫ్లిక్స్ వంటి OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌ల మాదిరిగానే ఏకకాలంలో నలుగురు వ్యక్తులు ఉపయోగించగల ఒక పరిపూర్ణమైన కుటుంబ గాడ్జెట్, ఇది బహుళ కుటుంబ సభ్యుల మొత్తం ఆరోగ్యం మరియు శ్రేయస్సు కోసం శ్రద్ధ వహించడానికి సరసమైన పరిష్కారం.

ఈ సందర్భంగా మాట్లాడుతూ, BlueSemi CEO మరియు వ్యవస్థాపకుడు సునీల్ మద్దికట్ల, ఇలా అన్నారు, “EYVA యొక్క గత బుకింగ్‌ల సమయంలో మా కస్టమర్‌లు మాకు అందించిన అద్భుతమైన స్పందనతో మేము సంతోషిస్తున్నాము. EYVA కోసం మూడవ బుకింగ్ దశ ప్రారంభించడంతో, మేము ప్రజల నుండి మరియు వారి సానుకూల అభిప్రాయాల నుండి ఇలాంటి ఉత్సాహం కోసం ఎదురు చూస్తున్నాము. ప్రజలు తమ జీవనశైలిని మార్చుకోవడంలో సహాయపడటమే దీని ప్రధాన లక్ష్యం అయిన మా అంకితభావం మరియు ఉద్వేగభరితమైన బృందం చేసిన అసమానమైన నిబద్ధతకు EYVA విజయాన్ని అందించాను. మా పరస్పర ప్రయత్నాల వల్ల ఈ ఒక రకమైన జీవనశైలి గాడ్జెట్‌ను పరిచయం చేయడానికి మాకు సహాయం చేసింది, ఇది అత్యంత వనరులు మరియు నిధుల మద్దతు కలిగిన కంపెనీ కూడా ముందుకు రాలేకపోయింది. ఈ విప్లవాత్మక సాంకేతిక పరిజ్ఞానానికి మార్గదర్శకులుగా, EYVA అనేది భారతదేశంలో తయారు చేయబడిన ఉత్పత్తి, ఇది ప్రజలు వారి జీవనశైలిని అప్‌గ్రేడ్ చేయడానికి శక్తినిస్తుంది. గేమ్ ఛేంజర్‌గా, మా విప్లవాత్మక గాడ్జెట్ హెల్త్‌కేర్ మరియు వెల్‌నెస్‌లో కొత్త హోరిజోన్‌ను తెరిచింది.