eenadubusiness.com

ఫ్యాషనబుల్రిస్ట్వే ర్ప్లే ఫిట్

భారతీయవినియోగదారులకోసంPLAYనుండిఅవంత్గార్డ్స్మార్ట్వాచ్అందుబాటులోఉంది

  • PLAYనుండికొత్తఫ్యాషన్రిస్ట్‌వేర్భారతీయవినియోగదారులకువారిఫ్యాషన్-డిజైనర్వాచీలకుసరసమైనప్రత్యామ్నాయాన్నిఅందిస్తుంది.
  • కస్టమర్‌లుదీన్నిఆఫ్‌లైన్స్టోర్‌లు, PLAY అధికారికవెబ్‌సైట్మరియుAmazon మరియుFlipkartవంటిప్రసిద్ధఇ-కామర్స్ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో22 నవంబర్2022 నుండికొనుగోలుచేయవచ్చు

నవంబర్2022:భారతీయవినియోగదారులలోఅధికఉత్తేజాన్నిఅందించడానికి, PLAYఅద్భుతమైన “డిజైన్మరియుమేడ్ఇన్ఇండియా” యునిసెక్స్స్మార్ట్‌వాచ్, ప్లేఫిట్ SLIM2Cనివిడుదలచేసింది. తాజాస్మార్ట్‌వాచ్ఫ్యాషన్-డిజైనర్వాచీలనుండిప్రేరణపొందిందిమరియుఇదిచాలాఅందంగామరియుఫ్యాషన్‌గావుండటంతోపాటుస్మార్ట్‌వాచ్యొక్కఅన్నిఫీచర్లనుకలిగిఉంది, ఇదిఅత్యుత్తమమైన్స్మార్ట్‌వాచ్. డిజైన్-ఇన్-ఇండియాఉద్యమాన్నిబలోపేతంచేయడానికిమరియుసరసమైనధరలకుఅత్యుత్తమసాంకేతికఉత్పత్తులనుభారతీయవినియోగదారులకుఅందించేప్రయత్నంలో, ప్రీమియమ్-స్టైల్, సరసమైన, ఇంకామన్నికైనAioTఉత్పత్తులలోభారతదేశపుఅగ్రగామితయారీదారుఅయినPLAY, తనతాజాస్మార్ట్‌వేర్ఉత్పత్తి, ప్లేఫిట్SLIM2Cనిప్రారంభించింది.దానిపేరుకుతగినట్లుగానే, ఈతర్వాతితరంధరించగలిగేసాంకేతికతభారతీయవినియోగదారులకోసంరిస్ట్‌వేర్‌లోరూపొందించబడినSLIM సాంకేతికఅద్భుతం, ఇదిసాంప్రదాయడిజైనర్-వాచ్‌లకంటేస్మార్ట్‌వాచ్కోసంవారిపెరుగుతున్నఉత్సుకతనుప్రతిబింబిస్తుంది.

ప్లేఫిట్ SLIM2C22 నవంబర్’2022 నుండికేవలంINR 3999 సరసమైనధరవద్దఅందుబాటులోఉంటుంది. ఇదిభారతదేశంలోతయారుచేయబడింది, భారతీయవినియోగదారులఅవసరాలు, ఆకాంక్షలుమరియువారిఫీడ్‌బ్యాక్‌కుసరిపోయేడిజైన్నుఅందిస్తుంది. స్మార్ట్‌వాచ్PLAY యొక్కఅధికారికవెబ్‌సైట్‌లోమరియుదేశవ్యాప్తంగాఉన్న 50,000 ఆఫ్‌లైన్రిటైల్స్టోర్‌లతోపాటుAmazon మరియుFlipkartవంటిఅన్నిప్రధానఇ-కామర్స్ప్లాట్‌ఫామ్‌లలోఅందుబాటులోఉంటుంది. ఇదిప్రారంభమైనప్పటినుండి, వినియోగదారులుతమతాజాఉత్పత్తిఆవిష్కరణలనుస్థానికంగాఅనుభవించగలిగేలామరియుకొనుగోలుచేయగలరనినిర్ధారించడానికిబ్రాండ్దానిభౌగోళికపరిధినివిస్తరించింది.

PLAYప్రతినిధి, మిస్టర్హమీష్పటేల్ఇలాఅన్నారు,“గ్లోబల్టెక్నాలజీపరిణామంగురించిబాగాతెలిసిన, వారివ్యక్తిగతజీవనశైలినిపూర్తిగాదృష్టిలోఉంచుకుని, వారిఉత్పత్తిమరియుఅనుభవఅవసరాలగురించిస్పష్టంగాఉన్నభారతీయవినియోగదారులకోసంప్రీమియం-శైలిలో, ఇంకాసరసమైనఉత్పత్తులనురూపొందించడంఎల్లప్పుడూఉత్తేజకరమైనది. స్మార్ట్రిస్ట్‌వేర్టెక్నాలజీలోమరోబెంచ్‌మార్క్‌నిసెట్చేసేప్లేఫిట్ SLIM2C రాకనుమావినియోగదారులకోసంప్రకటించినందుకుమేముచాలాసంతోషిస్తున్నాము. PLAYలో, మాకస్టమర్‌లకువారివ్యక్తిగతీకరించినఅవసరాలుమరియుఅంచనాలకుఅనుగుణంగాఫ్యాషన్మరియుసాంకేతికంగాఉన్నతమైనఉత్పత్తిఆవిష్కరణలనుఅందించడానికిమేముఎల్లప్పుడూకృషిచేస్తుంటాము.ప్లేఫిట్ SLIM2C అనేదిఅధునాతనసాంకేతికతకుఅద్దంపడుతూఫ్యాషన్డిజైన్‌తోచక్కనిసమ్మేళనానికివిలువైనరుజువు. ఇదిపరిశ్రమలోనిఅంతర్జాతీయసహచరులతోదానిస్థానంకోసంపోటీపడుతుంది, క్లాస్డిజైన్మరియుఫీచర్లలోఉత్తమమైనది,ఇంకాప్రత్యేకకస్టమర్ధరవద్దప్రారంభించబడింది. మేముఉత్పత్తిపైమాకస్టమర్‌లఫీడ్‌బ్యాక్కోసంఎదురుచూస్తున్నాముమరియుప్లేఫిట్ SLIM2C దానిముందుఉత్పత్తులమాదిరిగానేసానుకూలవినియోగదారులప్రశంసలనుఅందుకుంటుందనిఆశిస్తున్నాము.”

ప్లేఫిట్ SLIM2C స్పెసిఫికేషన్లగురించిసంక్షిప్తసమాచారం:

ప్లేఫిట్ SLIM2Cఅనేదిబ్లూటూత్ఆధారితకాలింగ్స్మార్ట్‌వాచ్, ఇది1.3″ ఫ్యాషనబుల్మరియువృత్తాకారడయల్‌తోరిచ్IPS డిస్‌ప్లే. డిజైన్యొక్కపూర్తిప్యాకేజీతోప్రకాశవంతమైన, 500 nits బ్రైట్‌నెస్డిస్‌ప్లేనుకలిగిఉంది, IPS ప్యానెల్ఆల్-వ్యూయాంగిల్డిస్‌ప్లేవిజిబిలిటీనిఅందిస్తుంది, ఫ్లాట్డయల్ఉపరితలసౌజన్యంతో2.5D గ్లాస్డిస్‌ప్లేపైనఉంటుంది. స్మార్ట్‌వాచ్SLIM ఫార్మ్ఫ్యాక్టర్‌నుకలిగిఉంది, అయితే5-రోజులసమానమైనఇర్రెసిస్టిబుల్ప్లేటైమ్‌తోఉంటుంది. ఈసొగసైనఆవిష్కరణవిస్తృతశ్రేణినవీనయుగపువినియోగదారులయొక్కప్రయాణంలోజీవనశైలిఅవసరాలకుసహాయంచేయడానికిఆధునికసాంకేతికతమరియుఫీచర్లతోఅనుసంధానించబడింది.

స్మార్ట్వేర్మాస్ట్రో, PLATFIL SLIM2C హృదయస్పందనరేటు, బ్లడ్ఆక్సిజన్, బ్లడ్ప్రెజర్, క్లాస్పెడోమీటర్‌లోబెస్ట్, సెడెంటరీఅలర్ట్మరియుస్లీప్మానిటరింగ్ప్యాటర్న్‌లగురించివాస్తవ-సమయనోటిఫికేషన్‌లనుఅందిస్తుంది. వినియోగదారులువైబ్రేషన్మరియువాతావరణఅప్‌డేట్‌లు, హైడ్రేషన్రిమైండర్మొదలైనఇతరస్మార్ట్అప్‌డేట్‌లద్వారాSNS నోటిఫికేషన్‌లనుపొందడానికిఇదిడిజిటల్డిస్‌ప్లేగాకూడాపనిచేస్తుంది. ఫిట్‌నెస్ఔత్సాహికులకోసం, స్మార్ట్‌వాచ్‌లోక్యాలరీమానిటర్కూడాఉంది, ఇదివారిఫిట్‌నెస్షెడ్యూల్సమయంలోబర్న్చేయబడినకేలరీలనుతక్షణమేచూపిస్తుంది. నిరంతరంమారుతున్నపర్యావరణవ్యవస్థనుఇష్టపడేవినియోగదారులకోసం, స్మార్ట్‌వాచ్బహుళక్లౌడ్-హోస్ట్చేసినవాచ్ఫేస్‌లనుఅందిస్తుంది, వీటినిప్లేఫిట్అనిపిలువబడేఅంతర్గతంగాఅభివృద్ధిచేసినసహచరయాప్‌నిఉపయోగించిమార్చవచ్చు. ఆవిష్కరణసమయంలో, ప్లేఫిట్ SLIM2C షాంపైన్మరియుబ్లాక్అనేరెండురంగులలోఅందుబాటులోఉంటుంది.

స్మార్ట్వాచ్డిజైన్ఫ్యాషన్, ఆకట్టుకునేమరియుట్రెండీ, ఖచ్చితంగాభారతీయవినియోగదారులఅభిరుచికిఅనుగుణంగాఉంటుంది. ఇదిమెరుగైనఆల్-వ్యూవిజిబిలిటీమరియుఇమేజ్షార్ప్‌నెస్‌కుదారితీసేIPS డిస్‌ప్లేనుకలిగిఉంది. ప్లేఫిట్ SLIM2C IP67 రేటింగ్‌నుకూడాకలిగిఉంది, ఇదిఎక్కువకాలంవినియోగించినప్పుడుదుమ్ముమరియుచెమట/నీటినుండిరక్షణనుఅందిస్తుంది. ప్లేఫిట్ SLIM2C, డిజైన్‌లోఒకఅద్భుతమైనసాంకేతికతమరియుSLIM డిజైన్‌ తోపాటు, ఇదిపరిశ్రమలోసుమారు 5-రోజులఉత్తమప్లేటైమ్‌నుఅందిస్తుంది. సరళంగాచెప్పాలంటే, రీఛార్జ్చేయవలసినఅవసరంలేకుండావినియోగదారులుహైకింగ్చేయవచ్చులేదావారిలాంగ్వీకెండులలోఆనందించవచ్చు.

“ప్లేఫిట్” కంపానియన్అప్లికేషన్ఫిట్‌నెస్మానిటరింగ్టూల్స్హోస్ట్‌నుఎనేబుల్చేస్తుందిమరియుఇదిభారతదేశంలోరూపొందించబడిందిఅలాగేభారతీయసర్వర్‌లలోహోస్ట్చేయబడింది, భారతప్రభుత్వగోప్యతమరియువినియోగదారుడేటాహోస్టింగ్విధానంతోసమలేఖనంచేయబడింది. వినియోగదారులువారిఫిట్‌నెస్సెషన్‌లనుట్రాక్చేయవచ్చు, స్మార్ట్‌వాచ్‌లోసోషల్మీడియానోటిఫికేషన్‌లనుప్రదర్శించవచ్చు/డిసేబుల్చేయవచ్చు, నిద్రవిధానాలనుపర్యవేక్షించవచ్చుమరియుఇతరపర్యవేక్షణసాధనాలనుకాన్ఫిగర్చేయవచ్చు. ప్లేఫిట్గూగుల్మరియుఆపిల్స్టోర్‌లనుండిడౌన్‌లోడ్చేసుకోవడానికిఅందుబాటులోఉందిమరియుసాధారణఅప్లికేషన్మరియులాగిన్ID క్రిందప్లేఫిట్పరికరాలలోపనిచేస్తుంది. వినియోగదారుతనహోస్ట్స్మార్ట్‌ఫోన్‌నుఅప్‌గ్రేడ్చేసినట్లయితే, హిస్టరీడేటానుకోల్పోవాల్సినఅవసరంలేదుకానీఅదేకొత్తస్మార్ట్‌ఫోన్‌లోనిక్లౌడ్నుండిఆటోడౌన్‌లోడ్చేయబడుతుందనిదీనిఅర్థం. వినియోగదారుడుఒకప్లేఫిట్పరికరంనుండిమరొకప్లేఫిట్పరికరానికిఅప్‌గ్రేడ్చేసినప్పుడు, వారుచివరిప్లేఫిట్పరికరసెషన్నుండివారిఫిట్‌నెస్పరంపరనుకొనసాగించవచ్చు. ప్లేఫిట్యాప్‌లోఫిట్‌నెస్పర్యవేక్షణనిరంతరంగాఉంటుందిమరియుప్లేఫిట్మోడల్మరియుహోస్ట్స్మార్ట్‌ఫోన్పరికరంతోసంబంధంలేకుండాఉంటుంది.