eenadubusiness.com

ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ బై శ్రీ చైతన్య విజ్‌క్లబ్‌ను కొనుగోలు చేసింది

K12 విభాగానికి ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ ఆఫర్‌ల యొక్క ప్రస్తుత పోర్ట్‌ఫోలియోను విస్తృతపరచడానికి ఇన్ఫినిటీ ఫ్యూచర్జ్‌ను ప్రారంభించింది

ఆసియాలో అతిపెద్ద ఎడ్యుకేషన్ గ్రూప్ శ్రీ చైతన్య మద్దతుతో, ఇన్ఫినిటీ లెర్న్, అత్యంత వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న ఎడ్‌టెక్ బ్రాండ్, ఈ రోజు మరొక విభాగం – ఇన్ఫినిటీ ఫ్యూచర్జ్ లోకి ప్రవేశించింది. కంపెనీల ఆశయాన్ని పెంపొందించడానికి, ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ విజ్‌క్లబ్‌ను కొనుగోలు చేసింది, ఇది 6-14 సంవత్సరాల మధ్య వయస్సు గల పాఠశాల పిల్లలకు దాని HOTS (హయ్యర్ ఆర్డర్ థింకింగ్ స్కిల్స్) మరియు స్మార్ట్‌టెక్ ప్రోగ్రామ్‌ల ద్వారా శ్రేష్ఠతను పెంపొందించే సంపూర్ణ అభిజ్ఞా అభివృద్ధి ఎడ్‌టెక్ స్టార్ట్-అప్.

ఇది ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ యొక్క మొదటి సంవత్సరం ఆపరేషన్‌లో మూడవ సముపార్జనను సూచిస్తుంది. మునుపు ఇది టీచింగ్ కమ్యూనిటీ ద్వారా డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫారమ్ అయిన Teacherrని మరియు కాన్సెప్ట్ ఆధారిత బహుభాషా కంటెంట్ ప్లాట్‌ఫారమ్ అయిన ‘డోంట్ మెమోరైజ్’ ని కొనుగోలు చేసింది.

రాబోయే దశాబ్దంలో విజయవంతం కావడానికి అవసరమైన నైపుణ్యాల కొరకు, పాఠశాలల్లోని పాఠ్యాంశాలను దాటి మరింత విస్తృతంగా స్వీకరించాలని తెలుసు. ఫ్యూచర్ స్కిల్స్ యొక్క ఈ వర్గం వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతుంది మరియు వరల్డ్ ఎకనామిక్ ఫోరమ్ వంటి ప్రముఖ సంస్థలు తమ ఫ్యూచర్ ఆఫ్ జాబ్స్ స్టడీస్‌లో ప్రచారం చేశాయి. ఈ నైపుణ్యాలు, రాబోయే దశాబ్దంలో చాలా ముఖ్యమైనవి అయినప్పటికీ, గణితం & సైన్స్ వంటి విశ్లేషణాత్మక విషయాలకు బదిలీ చేయబడతాయి, ఇక్కడ విద్యార్థి ఈ నైపుణ్యాలను తెలివిగా నేర్చుకోవడానికి, తార్కికంగా ఆలోచించడానికి మరియు సంక్లిష్ట సమస్యలను పరిష్కరించడానికి ఉపయోగించవచ్చు.

ఇన్ఫినిటీ ఫ్యూచర్జ్ తన ప్రస్తుత ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ ఆఫరింగ్‌ల పోర్ట్‌ఫోలియోను K12 సెగ్మెంట్‌కు పెంచడం ద్వారా ఈ దశాబ్దపు విద్యార్థి భవిష్యత్తులో విజయం సాధించడానికి అవసరమైన పునాది నైపుణ్యాలను ప్రేరేపించడం ద్వారా లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. అభ్యాసకులు విశ్లేషణాత్మక ఆలోచన, సంక్లిష్ట సమస్య పరిష్కారం, క్రిటికల్ థింకింగ్, ఇన్నోవేషన్, యాక్టివ్ లెర్నింగ్ మరియు సమస్యలను పరిష్కరించడానికి సాంకేతికతను ఉపయోగించగల సామర్థ్యం వంటి హాట్ హాట్‌లను మెరుగుపరుస్తారు.

రాబోయే 24 నెలల్లో, ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ ఇన్ఫినిటీ ఫ్యూచర్జ్‌తో బహుళ-సంవత్సరాల ప్రయాణం కోసం చేరిన 1 మిలియన్ ప్రారంభ సంవత్సరాల విద్యార్థులను చూస్తుంది. ఫ్యూచర్జ్ ద్వారా విజ్‌క్లబ్‌ సమర్పణను ఈ సంవత్సరం ఇంగ్లీష్ మాట్లాడే దేశాలకు తీసుకెళ్లాలని కంపెనీ చూస్తుంది.


సుష్మా బొప్పన, ఫౌండర్ డైరెక్టర్, ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ బై శ్రీ చైతన్య ఇలా అన్నారు. “విజ్‌క్లబ్ బృందం ఇన్ఫినిటీ లెర్న్‌లో చేరినందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము మరియు ప్రతి చిన్నారికి వారి అభ్యాస ప్రయాణానికి ఉత్తమ ప్రారంభాన్ని అందించడం మరియు 21వ శతాబ్దపు ప్రపంచానికి అవసరమైన నైపుణ్యాలతో వారిని సిద్ధం చేయడం మా లక్ష్యం. సరైన నైపుణ్యాన్ని, సరైన సమయంలో, సరైన మాధ్యమంలో నేర్పించడం ద్వారా మేము దీన్ని చేస్తాము. విజ్‌క్లబ్‌ అనేది డిజిటల్ ప్రోగ్రామ్ ద్వారా అత్యంత ప్రభావవంతంగా బోధించబడుతుందని మాకు తెలుసు మరియు వాటిలో తరగతిలో అత్యుత్తమమైన, అవార్డు గెలుచుకున్న ఉత్పత్తిని కలిగి ఉన్నాము, దీనిని ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ ఫ్యామిలీలోకి తీసుకురావడానికి మేము సంతోషిస్తున్నాము.’’

ఈ సందర్భంగా మాట్లాడుతూ, ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ బై శ్రీ చైతన్య సిఓఓ, ప్రెసిడెంట్ ఉజ్వల్ సింగ్ ఇలా వ్యాఖ్యానించారు, “ఇన్ఫినిటీ లెర్న్, నేర్చుకునే వ్యక్తి విజయవంతమయ్యేలా చూసే ఆధిపత్య k-12 ప్లేయర్ అనే విజన్ ను కలిగి ఉంది. అభ్యాసకుడి ప్రయాణం చిన్నవయస్సులోనే మొదలవుతుంది మరియు ఈ దశాబ్దపు విద్యార్థి భవిష్యత్తులో విజయం సాధించడానికి పొందవలసిన పునాది నైపుణ్యాలు చాలా ఉన్నాయి. ఈ నైపుణ్యాలు ప్రారంభ సంవత్సరాల్లో ఉత్తమంగా నేర్చుకోబడ్డాయి మరియు విజ్‌క్లబ్ చిరునామాను మేము కనుగొన్నాము. విజ్‌క్లబ్ ప్రోగ్రామ్‌లు ఈ నైపుణ్యాలను శాస్త్రీయంగా మరియు ఊహాజనిత పద్ధతిలో రూపొందించడానికి రూపొందించబడ్డాయి. ఇన్ఫినిటీ ఫ్యూచర్జ్‌తో, విద్యార్థులు ప్రారంభ సంవత్సరాల్లో నైపుణ్యాల యొక్క బలమైన పునాదిని పెంపొందించుకోవాలని మరియు వారు ఎంచుకున్న కెరీర్‌లో విజయం సాధించడానికి సీనియర్ గ్రేడ్‌లలో కూడా వాటిని వర్తింపజేయాలని మేము కోరుకుంటున్నాము.’’
అమిత్ బన్సాల్, వ్యవస్థాపకుడు మరియు CEO, విజ్‌క్లబ్, ఇలా అన్నారు, “AI, ML, IoT మొదలైన కొత్త మరియు అభివృద్ధి చెందుతున్న సాంకేతికతలు, ప్రస్తుత అభివృద్ధి చెందుతున్న జాబ్ మార్కెట్‌లో కీలక పాత్ర పోషిస్తాయి. మరియు పిల్లల గరిష్ట సామర్థ్యాన్ని సాధించడానికి వ్యక్తిగతీకరించిన అభ్యాస విధానం చాలా కీలకమని మేము గట్టిగా నమ్ముతున్నాము. ఇది వారికి జీవితకాల నైపుణ్యాలను పెంపొందించుకోవడంలో సహాయపడుతుంది మరియు నూతనతను పట్టికలోకి తీసుకురావడానికి విశ్వాసాన్ని అందిస్తుంది. ఇన్ఫినిటీ లెర్న్ DNA విజ్‌క్లబ్ మాదిరిగానే ఉందని నేను కనుగొన్నాను. విజ్‌క్లబ్ అనేది అభ్యాసకుల ఫలితాలతో నిమగ్నమైన సంస్థ. మరియు మా మొదటి సమావేశంలో సుష్మ/ఉజ్వల్ నన్ను అడిగిన మొదటి ప్రశ్న: మీరు బోధిస్తున్న నైపుణ్యాలను విద్యార్థి అర్థం చేసుకున్నాడా లేదా అని మీరు ఎలా తెలుసుకుంటారు. “సెల్ ఫస్ట్” విధానంతో మార్కెట్ నుండి రిఫ్రెష్ మార్పు వచ్చినట్లు నేను కనుగొన్నాను.’’