eenadubusiness.com

ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ బలమైన వృద్ధిని

నమోదు చేసింది; సెప్టెంబర్ 21 లో ఖాతాదారుల సంఖ్యను 6.52 మిలియన్లకు విస్తరించింది
ఫిన్‌టెక్ ప్లాట్‌ఫామ్ యొక్క అత్యాధునిక డిజిటల్ సొల్యూషన్‌లు జెన్‌జెడ్ మరియు మిలీనియల్స్‌కు అతుకులు లేని అనుభవాన్ని అందిస్తాయి, దీని ఫలితంగా క్లయింట్ బేస్ 142% వృద్ధి చెందింది

ఫిన్‌టెక్ కంపెనీ, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ (గతంలో ఏంజెల్ బ్రోకింగ్ లిమిటెడ్ అని పిలుస్తారు), సెప్టెంబర్ 2021 లో వరుసగా ఆరవ నెలలో బలమైన పనితీరును నమోదు చేస్తోంది. కంపెనీ క్లయింట్ బేస్ 6.52 మిలియన్లకు పెరిగింది, ఇది గత సంవత్సరం ఇదే కాలంలో పోల్చినప్పుడు 142% వృద్ధిగా ఉంది, సెప్టెంబర్ 2021 లో 0.39 మిలియన్ ఖాతాదారుల స్థూల క్లయింట్ కొనుగోలుతో, గత సంవత్సరం ఇదే కాలంలో పోల్చినప్పుడు 99.3% వృద్ధిగా ఉంది.

విస్తరిస్తున్న క్లయింట్ బేస్ అన్ని వ్యాపార పారామీటర్లలో అత్యున్నత వృద్ధికి దారితీసింది. కంపెనీ మొత్తం సగటు రోజువారీ టర్నోవర్ (ఎడిటిఓ) సెప్టెంబర్ 2021 లో 331% పెరిగి 6.35 ట్రిలియన్‌లకు పెరిగింది. ఏంజెల్ వన్ యొక్క సగటు క్లయింట్ ఫండింగ్ పుస్తకం 77% గత సంవత్సరం ఇదే కాలంలో పోల్చినప్పుడు అభివృద్ధి రూ. 14.08 బిలియన్లకు చేరుకుంది. అదేవిధంగా, ట్రేడ్‌ల సంఖ్య 101.07 మిలియన్లకు పెరిగింది, ఇది గత సంవత్సరం ఇదే కాలంలో పోల్చినప్పుడు 97.2% వృద్ధిగా ఉంది.

అత్యాధునిక డిజిటల్ సొల్యూషన్స్‌తో, ఫిన్‌టెక్ ప్లాట్‌ఫాం జెన్‌జెడ్ మరియు మిలీనియల్స్‌లో ఇష్టపడే ఎంపికగా వెలుగొందుతోంది. ఏంజెల్ వన్ యొక్క ఉత్పత్తులు రూల్-బేస్డ్ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ ఇంజిన్ ఎ.ఆర్.క్యు ప్రైమ్ మరియు ఇన్వెస్టర్ ఎడ్యుకేషన్ ప్లాట్‌ఫాం స్మార్ట్ మనీ వంటివి కొత్త తరహా పెట్టుబడిదారులకు, ముఖ్యంగా టైర్ -2, టైర్ -3 మరియు నగరాలకు అతీతంగా, క్యాపిటల్ మార్కెట్‌లో సమాచార నిర్ణయాలు తీసుకునేలా చేస్తాయి. ఆర్థిక సంవత్సరం 22 లో క్లయింట్ బేస్‌లో స్థిరమైన పెరుగుదల, అండర్‌పెన్రేటెడ్ మార్కెట్లను ట్యాప్ చేయడానికి కంపెనీ ప్రయత్నాలు ఫలాలను ఇస్తున్నాయని ప్రతిబింబిస్తుంది.

అభివృద్ధి గురించి మాట్లాడుతూ, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ చీఫ్ గ్రోత్ ఆఫీసర్ శ్రీ ప్రభాకర్ తివారీ, “జెన్‌జెడ్ మరియు మిలీనియల్స్ కోసం నిష్కళంకమైన సంపద సృష్టి ప్రయాణాన్ని మా ఉత్పత్తుల్లోకి ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ మరియు మెషిన్ లెర్నింగ్ వంటి సాంకేతికతలను అనుసంధానం చేయాలనే మా దృష్టి. మేము క్రొత్త ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను ఏకీకృతం చేయడానికి మరియు మా ఖాతాదారులకు అధునాతన ఉత్పత్తులను పరిచయం చేయడానికి నిరంతరం కృషి చేస్తున్నాము. రాబోయే నెలల్లో, టెక్నాలజీ నేపథ్యంలో, ఏంజెల్ వన్ కుటుంబానికి, ముఖ్యంగా టైర్ -2, టైర్ -3 మరియు నగరాలకు అతీతంగా ఎక్కువ మంది సభ్యులను జోడించడానికి మేము ఎదురుచూస్తున్నాము” అని అన్నారు.
ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్ మిస్టర్ నారాయణ్ గంగాధర్ ఇలా అన్నారు, “మా డిజిటల్-ఫస్ట్ స్ట్రాటజీ ఇన్నోవేషన్ కోసం పునాదులు వేసింది, ఈ రోజు ఈ విస్తృతమైన క్లయింట్ బేస్‌కి దారి తీసింది. సాంకేతిక మరియు ఆర్థిక సేవలను సమగ్రపరచడంలో మా సంఘటిత ప్రయత్నాలు భారతీయ పెట్టుబడిదారులకు డిజిటల్ సేవలను విస్తరించాయి. మా పూర్తి-సేవ బ్రోకరేజ్ మరియు సలహా సేవలతో, కొత్త తరం పెట్టుబడిదారుల సమకాలీన అవసరాలకు అనుగుణంగా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను నిర్మించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.”
ఏంజెల్ వన్ డిజిటల్ ఉత్పత్తులను రూపొందించడానికి ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ మరియు మెషిన్ లెర్నింగ్ వంటి సాంకేతికతలను అందిస్తోంది. ఫిన్‌టెక్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌గా, కంపెనీ ఎ.ఎంసి సెగ్మెంట్, లోన్స్ మరియు ఇన్సూరెన్స్ మొదలైన వాటి ద్వారా ఉత్పత్తుల గుత్తిని విస్తరిస్తోంది