eenadubusiness.com

కొత్త డిజిటల్ ఫిల్మ్‌లో బ్రిటిష్ రోజ్ ఉత్పత్తులను ప్రదర్శించడంలో భాగంగా డయానా పెంటీతో భాగస్వామ్యమైన ది బాడీ షాప్ 

 

భారతీయ నటి డయానా పెంటీ, ది బాడీ షాప్ శరీరానికి-ప్రియమైన, పూరేకుల-సువాసన గల బ్రిటిష్ రోజ్ రేంజ్ యొక్క శక్తివంతమైన సారాన్ని ఆకర్షణీయమైన కొత్త డిజిటల్ చిత్రంలో చూపారు.

ది బాడీ షాప్ నుండి బ్రిటీష్ రోజ్ బాడీ కేర్ కలెక్షన్ ప్రారంభమై దాదాపు ఒక దశాబ్దం తర్వాత కూడా భారతీయ కస్టమర్లను ఆకర్షిస్తూనే ఉంది. దాని ప్రకృతి-ప్రేరేపిత పూల సువాసన, విలాసవంతమైన టెక్స్చర్లు మరియు 100% వేగన్-సర్టిఫైడ్ సూత్రీకరణలతో, ఇది సున్నితమైన, పూరేకుల సువాసనతో చర్మాన్ని కవర్ చేస్తూ స్వీయ-సంరక్షణ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. ఒక ఉత్తేజకరమైన భాగస్వామ్యంతో, డయానా పెంటీ యొక్క డైనమిక్ వ్యక్తిత్వం కొత్త కమ్యూనికేషన్ ప్రచారం ద్వారా ఐకానిక్ సేకరణలో తాజా శక్తిని నింపుతుంది.

బ్రిటిష్ రోజ్ ప్రచారాన్ని ఆవిష్కరించడంపై తన ఆలోచనలను పంచుకుంటూ, శ్రీమతి హర్మీత్ సింగ్, VP, ప్రోడక్ట్, మార్కెటింగ్ & డిజిటల్, ది బాడీ షాప్ ఇండియా, ఇలా అన్నారు, “ది బాడీ షాప్‌లో, మేము మా సిగ్నేచర్ ఉత్పత్తులను సహజమైన ప్రేరణతో రోజువారీ స్వీయ-ప్రేమ సాధనగా ప్రచారం చేస్తాము, ఇది వ్యక్తులు తమను తాము అత్యుత్తమంగా మారడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. 100% వేగన్ ఉత్పత్తి సూత్రీకరణలతో దిగ్గజ బ్రిటిష్ రోజ్ శ్రేణిని ప్రదర్శించే మా ఉత్తేజకరమైన డిజిటల్ ఫిల్మ్ కోసం ది బాడీ షాప్‌తో డయానా పెంటీ యొక్క భాగస్వామ్యాన్ని ప్రకటిస్తున్నందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము. ఈ చొరవ ప్రేమ అనేది తనలో తాను సులభంగా అనుభూతిని పెంపొందించే అనేక అనుభవాలను కలిగి ఉంటుందని తెలియజేయడం లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. దాని బహుముఖ ఎంపికతో, మా కస్టమర్ బేస్‌ను విస్తరించడం, ఇప్పటికే ఉన్న వినియోగదారుల మధ్య విధేయతను పెంపొందించడం మరియు కొత్త ప్రేక్షకులను చేరుకోవడం మా లక్ష్యం.”

డయానా పెంటీ, భారతీయ నటి, ప్రచారం గురించి తన ఉత్సాహాన్ని ఇలా వ్యక్తం చెసింది, ‘బ్రిటీష్ రోజ్, ప్రకృతి-ప్రేరేపిత పూల స్పర్శతో ది బాడీ షాప్ యొక్క తాజా ప్రచారంలో భాగమైనందుకు నేను చాలా ఆనందంగా ఉన్నాను. ఈ చొరవ స్వీయ-కరుణను ప్రోత్సహించడంలో మరియు ఒకరి విలక్షణమైన అందాన్ని అవలంబించడంలో నా నమ్మకంతో సరిగ్గా సరిపోతుంది. పర్యావరణ బాధ్యత మరియు వ్యక్తిగత శ్రేయస్సు రెండింటికి ప్రాధాన్యతనిచ్చే బ్రాండ్‌కు మద్దతు ఇవ్వడానికి నేను సంతోషిస్తున్నాను. ఈ అందమైన సేకరణ మృదువుగా సువాసన మరియు గులాబీ రేకులు, రోజ్ ఎసెన్స్, రోజ్‌షిప్ ఆయిల్‌తో నింపబడి ఉంటుంది, మీరు అక్షరాలా గులాబీల పుష్పగుచ్ఛం వంటి వాసనను ఆస్వాదించవచ్చు!’

ది బ్రిటిష్ రోజ్ బాత్ & బాడీ రేంజ్

బ్రిటీష్ రోజ్ షవర్ జెల్‌తో మీ శరీరాన్ని రిఫ్రెష్‌గా మరియు మృదువుగా శుభ్రంగా ఉంచుకోండి. మా అద్భుతమైన క్రీమీ బ్రిటీష్ రోజ్ బాడీ బటర్‌ని ఉపయోగించి, మునుపెన్నడూ లేని విధంగా మృదువుగా చేసుకోండి. ఈ బాడీ మాయిశ్చరైజర్ మీ చర్మాన్ని సున్నితంగా, మృదువుగా మరియు 96 గంటల పాటు తేమతో ఉండేలా చేస్తుంది. ఇది 96% సహజ పదార్ధాలతో తయారు చేయబడింది, వీటిలో ఇంగ్లీష్ రోజ్ ఎక్స్‌ట్రాక్ట్, ఘనా నుండి చేతితో తయారు చేసిన కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ షియా బటర్ మరియు నికరాగ్వా నుండి కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ నువ్వుల నూనె ఉన్నాయి. మీరు సహజంగా కనిపించే ప్రకాశాన్ని కూడా పొందుతారు. కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ ఆల్మండ్ మిల్క్ మరియు షియా బటర్‌తో సహా బ్రిటిష్ రోజ్ బాడీ యోగర్ట్‌లోని 92% సహజ పదార్థాల మూలాలతో రూపొందించబడింది. ఇది త్వరగా గ్రహిస్తుంది. తక్షణ మృదుత్వం, మృదుత్వం మరియు 48-గంటల తేమ నిలుపుదలని అనుభవించడానికి ఈ తేలికైన, జిడ్డు లేని జెల్-క్రీమ్‌ను సాధారణ నుండి పొడి చర్మంపై అప్లై చేయండి. బ్రిటీష్ రోజ్ యూ డి టాయిలెట్ సహజ మూలం యొక్క 91% పదార్థాలతో తయారు చేయబడింది, ఇది మిమ్మల్ని మరియు మీ చర్మాన్ని రిఫ్రెష్‌గా పూల వాసనతో మారుస్తుంది.

వీడియోను ఇక్కడ వీక్షించండి: https://youtu.be/KlfaSXdfqWo