eenadubusiness.com

భారతదేశంలో కొత్త కార్యాలయాన్ని ప్రారంభించిన రివీల్ 

రివీల్ భారతదేశంలో తన కార్యకలాపాలను అధికారికంగా ప్రారంభించడంలో భాగంగా హైదరాబాద్‌లో కొత్త కార్యాలయం ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమానికి ప్రముఖ వ్యాపారవేత్తలు మరియు ప్రభుత్వ ప్రముఖులు హాజరయ్యారు.

రివీల్, ప్రపంచవ్యాప్తంగా AI-ఆధారిత ఇడిస్కవరీ, రివ్యూ మరియు రీసెర్చ్ల ప్లాట్‌ఫారమ్ యొక్క ప్రముఖ ప్రొవైడర్, ఈ రోజు భారతదేశంలో తన కొత్త కార్యాలయాన్ని అధికారికంగా ప్రారంభించింది, ఇది కంపెనీ యొక్క నిరంతర ప్రపంచ విస్తరణలో ఒక ముఖ్యమైన మైలురాయిని సూచిస్తుంది. సిలికాన్ వ్యాలీ ఆఫ్ ఇండియాగా పిలువబడే హైదరాబాద్, భారతదేశంలో రివీల్ కార్యకలాపాలకు ప్రధాన కార్యాలయంగా పనిచేస్తుంది. అంతేకాకుండా, ఆసియా-పసిఫిక్ (APAC) ప్రాంతం మరియు వెలుపల దాని మార్కెట్ ను విస్తరించడానికి కంపెనీ యొక్క విస్తృత వ్యూహంలో ఇది కీలక పాత్ర పోషిస్తుంది.

ప్రారంభోత్సవంలో రివీల్ యొక్క న్యూ ఇండియా ప్రధాన కార్యాలయంలో రిబ్బన్ కటింగ్ వేడుక జరిగింది, దీనికి స్థానిక మరియు అంతర్జాతీయ వ్యాపార నాయకులు మరియు ప్రభుత్వ అధికారులు హాజరయ్యారు. ప్రముఖ హాజరైన వారిలో వెండెల్ జిసా, రివీల్ వ్యవస్థాపకుడు & CEO, శ్రీ జయేష్ రంజన్, IAS, తెలంగాణ ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శి, గౌరవనీయులైన శ్రీ జస్టిస్ పొనుగోటి నవీన్ రావు, శ్రీ హర్షవర్ధన్ గొడుగుల, , భాగస్వామి EY, ఫోరెన్సిక్ టెక్నాలజీ ఇండియా హెడ్, శ్రీ కె.వి. ఎం ప్రసాద్ ఏసీపీ సైబర్ క్రైమ్స్ వంటి ప్రముకులు ఉన్నారు .

ఈ ఈవెంట్‌లో మరొక హైలైట్, శ్రీ రాజ్ శివరాజు, ఇండియా డైరెక్టర్ నేతృత్వంలో “AI యొక్క యుగంలో పవర్, అకౌంటబిలిటీ (జవాబుదారీతనం) మరియు రెస్పాన్స్బిలిటీ (బాధ్యత)” అనే అంశంపై చర్చ జరిగింది. AI పౌర సేవలను ఎలా మెరుగుపరుస్తుంది, ప్రభుత్వ ప్రక్రియలను ఎలా వేగవంతం చేస్తుంది మరియు డేటా రక్షణ మరియు పారదర్శకతతో అత్యవసర సమస్యలను ఎలా పరిష్కరిస్తుందో పరిశోధించడం ద్వారా, ఇది సమాజంలోని అనేక కోణాలపై AI యొక్క సంక్లిష్ట ప్రభావాలను పరిశీలించింది. చట్టపరమైన పరిశోధన, డాక్యుమెంట్ అనాలిసిస్ మరియు కేస్ ప్రిడిక్షన్‌లో AI వినియోగంతో సహా విభిన్న అంశాలపై ప్యానలిస్ట్‌లు పరిశోధనలు చేశారు. వారు AI-ఆధారిత ఆవిష్కరణ మరియు ఆర్థిక వృద్ధికి గల అవకాశాలను అన్వేషించారు, పక్షపాత అల్గారిథమ్‌లకు సంబంధించిన ఆందోళనలను చర్చించారు మరియు బాధ్యతాయుతమైన AI వినియోగం యొక్క ప్రాముఖ్యతను నొక్కిచెప్పారు.

రివీల్‌లో త్వరలో భారత ఆపరేషన్స్ సీనియర్ వైస్ ప్రెసిడెంట్ బాధ్యతలు చేపట్టనున్న అనిల్ కోన ఇలా అన్నారు. “హైదరాబాద్‌లో మా విస్తరణ భౌగోళిక వృద్ధికి మించినది; ఇది మా అత్యాధునిక AI సాంకేతికతను న్యాయ నిపుణుల విస్తృత కమ్యూనిటీకి పరిచయం చేయడంలో ఒక భాగం. డేటా విశ్లేషణ, ఇడిస్కవరీ మరియు మరిన్నింటి కోసం APAC అంతటా చట్టపరమైన నిపుణులు సాంకేతికతను ఎలా ప్రభావితం చేస్తారో దానిని గొప్పగా మార్చడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.”

 

కొత్త కార్యాలయం యొక్క ప్రాధాన్యత సాఫ్ట్‌వేర్ డెవలప్‌మెంట్, AI, జనరేటివ్ AI బృందాలు మరియు విస్తరణ మద్దతుపై ఉంటుంది. ఈ విస్తరణ, 300 కంటే ఎక్కువ మంది శ్రామికశక్తిని కలిగి ఉంటుందని అంచనా వేయబడింది, ఇది స్థానిక ఆర్థిక వ్యవస్థ మరియు విస్తృత సాంకేతిక సంఘంపై గణనీయమైన ప్రభావాన్ని చూపడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

 

రివీల్ యొక్క అధునాతన ఇడిస్కవరీ సొల్యూషన్‌లు భారతదేశం యొక్క అభివృద్ధి చెందుతున్న లీగల్ ప్రాసెస్ అవుట్‌సోర్సింగ్ (LPO) రంగానికి అవసరమైన సహాయాన్ని అందిస్తాయి, ఇది ప్రధానంగా US మరియు UK మార్కెట్‌లకు చట్టపరమైన పత్రాల సమీక్ష మరియు ఒప్పంద నిర్వహణ సేవలను అందిస్తుంది.

“రివీల్ తన గ్లోబల్ ఫుట్‌ప్రింట్‌ను అభివృద్ధి చేస్తున్నందున, న్యాయ రంగంలో ఆర్టిఫీషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ ను స్వీకరించడాన్ని ప్రోత్సహించడంలో మా అంకితభావం మా మిషన్‌కు కేంద్రంగా ఉంది” అని రివీల్ వ్యవస్థాపకుడు & CEO వెండెల్ జిసా పేర్కొన్నారు. “మెరుగైన సామర్థ్యం మరియు ఖచ్చితత్వంతో నేటి డేటా-ఆధారిత దృష్టాంతం యొక్క చిక్కులను నావిగేట్ చేయడానికి చట్టపరమైన అభ్యాసకులను ఎనేబుల్ చేసే వినూత్న, AI- ఆధారిత పరిష్కారాలను అందించడంలో మా దశాబ్దపు ట్రాక్ రికార్డ్‌ పట్ల మేము గర్వంగా ఫీలవుతున్నాము. AIని అవసరమైన, ప్రాప్యత చేయదగినదిగా ఏకీకృతం చేయడమే మా లక్ష్యం. ఇంకా ప్రతి న్యాయ నిపుణుల టూల్‌కిట్‌లో అనివార్యమైన భాగం, మంచి సమాచారం, చురుకైన మరియు ప్రభావవంతమైన గ్లోబల్ లీగల్ కమ్యూనిటీని ప్రోత్సహిస్తుంది.”

రివీల్ ఆసియా-పసిఫిక్ (APAC) ప్రాంతంలో తన ఉనికిని ఒక పద్దతి ప్రకారం విస్తరిస్తూ, దాని వేగాన్ని కొనసాగించింది. హైదరాబాద్‌లో తన కార్యాలయాన్ని ఏర్పాటు చేయడంతో, రివీల్ ఇప్పుడు భారతదేశం, న్యూజిలాండ్, సింగపూర్, కొరియా, జపాన్ మరియు చైనాతో సహా వివిధ దేశాలలో స్థిరమైన మరియు విస్తరిస్తున్న ఉనికిని కొనసాగిస్తోంది. కంపెనీ ఇతర దేశాల నుండి పెరుగుతున్న ఆసక్తిని కూడా గమనించింది, రివీల్ యొక్క AI నైపుణ్యం ఇడిస్కవరీ సెక్టార్‌కి తీసుకువచ్చే విలువకు విస్తృతమైన గుర్తింపును సూచిస్తుంది.

 

For more information about Reveal and its innovative solutions, please visit https://www.revealdata.com/.