eenadubusiness.com

కస్టమర్ ఎక్స్‌ పీరియన్స్ సెంటర్‌ను ప్రారంభించిన మినోషా

రికో ప్రొడక్షన్ ప్రింటర్ మోడల్స్ ను అందిస్తోంది

అనుకూలత, వినూత్నతలు విజయానికి కీలకమైన ప్రపంచంలో, ఈ అత్యాధునిక డిజిటల్ కలర్ ప్రెస్ నేటి డిమాండ్‌లకు అనుగుణంగా రూపొందించబడింది మరియు రేపటి మీ ప్రయాణాన్ని శక్తివంతం చేస్తుంది

 

నవంబర్ 2023: వ్యాపార విజయం అనుకూలత, వినూత్నతలపై ఆధారపడిన ప్రపంచంలో, నేటి సవాళ్లు, రేపటి అవకాశాల కోసం రూపొందించబడిన డిజిటల్ కలర్ ప్రెస్ అయిన రికో ప్రో C9500,  రికో ప్రో C7500లను మినోషా ఇండియా లిమిటెడ్ సగర్వంగా పరిచయం చేసింది. ఈ తదుపరి తరం వ్యవస్థ దాని అధు నాతన సాంకేతికతలు, ఆటోమేషన్, అగ్రశ్రేణి నాణ్యతతో కొత్త శిఖరాలను చేరుకోవడానికి వ్యాపారాలను శక్తి వంతం చేస్తుంది. మినోషా కస్టమర్ ఎక్స్‌ పీరియన్స్ సెంటర్ ప్రారంభోత్సవ సమయంలోనే ఈ ఆవిష్కరణలు చోటు చేసుకోవడం ఓ విశేషం.  ఇది కస్టమర్‌లకు ఈ ఉత్పత్తుల గురించి లోతైన జ్ఞానాన్ని పొందడానికి, కొత్త ఆఫర్‌లను ఉపయోగించి వారు అన్వేషించడానికి ఉద్దేశించిన వివిధ అప్లికేషన్‌లను ప్రత్యక్షం చూసి తెలుసు కోవడంలో పాల్గొనడానికి కేంద్రంగా ఉపయోగ పడుతుంది. కస్టమర్ ఎక్స్‌ పీరియన్స్ సెంటర్ ను అత్యా ధునిక డిజైన్‌లో సందర్శకులు ఈ మెషీన్‌ల లక్షణాలను పూర్తిగా తెలుసుకోడానికి అవసరమైన అన్ని సౌకర్యాలతో అమర్చారు.

ఈ సందర్భంగా మినోషా ఇండియా లిమిటెడ్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ అతుల్ థక్కర్ మాట్లాడుతూ, “పరివర్తన ముద్ర ణ యుగం అంచున ఉన్న సమయంలో, RICOH ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 కేవలం ప్రింటర్లు కాదు; అవి పెట్టు బడులు. మీ వ్యాపార భవిష్యత్‌లో మినోషా ఇండియా లిమిటెడ్, రికో మీ ప్రింటింగ్‌లో విప్లవాత్మకమైన ఉత్ప త్తులను పరిచయం చేయడం, సమర్థత, నాణ్యతను పెంచడం ఆనందాన్ని అందిస్తోంది. ఇవి డైనమిక్ బిజినెస్ ల్యాండ్‌స్కేప్‌లో అగ్రగామిగా నిలిచేందుకు మీకు ప్రవేశద్వారాల్లాంటివి.  ఈ ఆవిష్కరణలతో  మీరు మీ వ్యాపారం  నిలకడగా సాగేందుకు పెట్టుబడి పెడుతున్నారు. మీతో ఈ పరివర్తన ప్రయాణంలో భాగం కావడానికి మేం సంతోషిస్తు న్నాం’’ అని అన్నారు.

రికో కంపెనీ, లిమిటెడ్ రికో గ్రాఫిక్ కమ్యూనికేషన్స్ ప్రెసిడెంట్, BU కార్పొరేట్ ఆఫీసర్, శ్రీ కోజిమియావో మాట్లా డుతూ,‘‘మినోషాతో మా భాగస్వామ్యం వినూత్నత, శ్రేష్ఠత పట్ల మా భాగస్వామ్య నిబద్ధతను ప్రతిబింబిస్తుంది. రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 ప్రింటింగ్ టెక్నాలజీలో పరివర్తనాత్మక పురోగతిని సూచిస్తాయి. ఈ రోజున ఎప్పటికప్పుడు మారుతున్న పరిస్థితులలో వ్యాపారాలు విజయవంతం కావడానికి అవసరమైన సాధనాల ను ఇవి అందిస్తాయి. మినోషాతో, నెక్స్ట్-జెన్ సామర్థ్యాలు, అసాధారణమైన నాణ్యత, భవిష్యత్ విజయానికి స్పష్టమైన మార్గంతో ఎంటర్‌ ప్రైజెస్‌ను శక్తివంతం చేయడానికి మేం సంతోషిస్తున్నాం. మినోషాతో కలిసి, డిజి టల్ ప్రింటింగ్ ప్రపంచంలో సాధ్యమయ్యే రీతిలో సరిహద్దులను మరింత ముందుకు నెట్టడానికి మేం అంకిత భావంతో ఉన్నాం, మా కస్టమర్‌లు అందరి కంటే ముందు ఉండేలా చూస్తాం’’ అని అన్నారు.

విజయం కోసం అధునాతన సాంకేతికతలను ఆవిష్కరించడం

రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 అనేవి ప్రెస్‌ల కంటే ఎక్కువ; అవి మీ వ్యాపారాన్ని తదుపరి స్థాయికి తీసుకెళ్ల డానికి అధునాతన సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ఉపయోగించుకునే అత్యాధునిక వ్యవస్థలు. పటిష్టమైన పునాదిపై నిర్మించబడిన ఈ వ్యవస్థలు పరిశ్రమలో సాటిలేని ఆటోమేషన్, ప్రిడిక్టబిలిటీ, నాణ్యతను అందిస్తాయి.

బలమైన, యూజర్ ఫ్రెండ్లీ ప్రింట్ కంట్రోలర్‌తో, మీరు మీ ఉత్పాదకత, సామర్థ్యాన్ని పెంచుకోవచ్చు. రికో ప్రో C 9500, రికో ప్రో C7500  అనేవి 40 GSM నుండి 470 GSM వరకు విస్తృత శ్రేణి మీడియాకు మద్దతు ఇస్తాయి, ఏదైనా డిజిటల్ ప్రింటింగ్ సెగ్మెంట్ కోసం ఏదైనా అప్లికేషన్‌ను ప్రింట్ చేయడానికి మీకు వీలు కల్పిస్తాయి. కొత్త సిరీస్‌లో మీ కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా సుస్థిరమైన రంగు, అత్యుత్తమ నాణ్యతను నిర్ధారించే అంత ర్నిర్మిత సాంకేతికత లు కూడా ఉన్నాయి.

ఈ వినూత్న ప్రెస్‌లు ఏదైనా మీడియా రకంతో కచ్చితమైన ఫ్రంట్-టు-బ్యాక్ రిజిస్ట్రేషన్‌ను అందిస్తాయి. అవి విశేషమైన ఆటో డ్యూప్లెక్స్, 470 GSM వరకు పరిపూర్ణ సామర్థ్యాలతో అధిక నెలవారీ వాల్యూమ్‌లను 1,000,000 పేజీలు, 2,40,000 పేజీల వరకు నిర్వహించగలవు. మీరు స్థిరమైన ఆపరేటర్ జోక్యం అవసరాన్ని తగ్గించవచ్చు, మీ సమయాన్ని ఇతరత్రా ఉత్పాదకతకు వాడుకోవచ్చు.

కొలవదగిన ఫలితాలు, సరసమైనవి, మరియు అత్యంత తెలివైనవి

రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 అనేవి ఎప్పటికప్పుడు అభివృద్ధి చెందుతున్న వ్యాపార పరిస్థితులలో మీ అత్యంత ముఖ్యమైన సవాళ్లకు పరిష్కారాలు. అవి కొత్త తరం ప్రెస్ ఆపరేటర్లను ఆకర్షించడం ద్వారా కార్మికుల కొరతను అధిగ మించడంలో మీకు సహాయం చేస్తాయి. అత్యంత డిమాండ్ ఉన్న ఉత్పత్తి వాతావరణంలో కూడా నాణ్యతను రాజీ పడకుండా ఆఫ్‌సెట్ నుండి డిజిటల్‌కి మార్చడానికి అవి మీకు వీలు కల్పిస్తాయి. ఈ డైనమిక్ మెషీన్‌లు ప్యాకేజింగ్, ఆఫ్‌సెట్ వంటి అధిక-మార్జిన్ విభాగాలకు విస్తరించడానికి మీకు కొత్త అవకాశాలను తెరుస్తాయి, తక్కువ కార్యకలాపాలు  ఉన్నప్పటికీ లాభదాయకతను నిర్ధారిస్తాయి.

విశేషమైన ఫలితాల కోసం తిరుగులేని పనితీరు

రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 పనితీరు ముఖ్యమైన ప్రపంచంలో వాటి తిరుగులేని సామర్థ్యాలతో ప్రత్యేకంగా నిలుస్తాయి. రికో ప్రో C9500 నిమిషానికి 135 పేజీల వరకు వేగాన్ని సాధిస్తుంది (115 ppm ప్రామాణికం),  రికో ప్రో C7500 నిమిషానికి 95 పేజీల వేగాన్ని అందుకుంటుంది (85 ppm ప్రామాణికం), సామర్థ్యం కోసం కొత్త ప్రమాణాలను సెట్ చేస్తుంది.

మెషీన్ పని చేస్తున్నప్పుడు మీరు టోనర్‌ని భర్తీ చేయవచ్చు. రికో ప్రో C9500లో 18,100-షీట్ గరిష్ట పేపర్ సామ ర్థ్యాన్ని ఆస్వాదించవచ్చు, తద్వారా మీ వ్యాపారం ఎప్పుడూ సాంకేతిక నిపుణుడి కోసం వేచి ఉండాల్సిన అవసరం లేదు. మీరు ట్రైన్డ్ కస్టమర్ రీప్లేసబుల్ యూనిట్స్ (TCRU) ఎంపికను ఉపయోగించి కనీస అంత రాయం లేకుండా నిర్వహణను కూడా చేయవచ్చు.

మొదటి నుండి చివరి వరకు తెలివిగా పని చేయండి

రికో ప్రో C9500,  రికో ప్రో C7500 లు ప్రిడిక్టబిలిటీ, రిపీటబిలిటీ విషయంలో ముందుంటాయి. Fiery, రికో టెక్నాలజీ ఆధారంగా సరికొత్త డిజిటల్ ఫ్రంట్ ఎండ్‌తో కూడిన సరికొత్త Fiery® N-70 కంట్రోలర్, Fiery® N-50 కంట్రోలర్ సిరీస్ అనేవి మరింత విస్తృతమైన, సంక్లిష్టమైన ఫైల్స్ ను వేగంగా పరిష్కరించేందుకు మీకు వీలు కల్పిస్తాయి. ఈ ప్రెస్‌లు కేవలం ప్రింటింగ్ మాత్రమే కాదు; వాటి రోజువారీ అవుట్‌పుట్‌ను పెంచడం.

వ్యాపార విస్తరణ కోసం ఉత్తమ-తరగతి మీడియా మద్దతు

రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 అసమానమైన మీడియా మద్దతు విస్తృత శ్రేణి సృజనాత్మక అను వర్త నాలను స్వీకరించడానికి మీ వ్యాపారాన్ని శక్తివంతం చేస్తాయి. ఈ ప్రెస్‌లు ఫ్లైయర్‌లు, డైరెక్ట్ మెయిల్, ప్రచార సామగ్రి, ప్యాకేజింగ్, కేటలాగ్‌లు, ఫోటో పుస్తకాలు లేదా పాయింట్-ఆఫ్-పర్చేజ్ డిస్‌ప్లేలు అన్నింటినీ నిర్వహించగలవు. సన్నని నుండి మందపాటి కాగితం, సింథటిక్, ప్రత్యేక సబ్‌స్ట్రేట్‌లకు మద్దతుతో, మీరు ఉత్పత్తి మందగమనం లేకుండా నిరంతర పని ప్రవాహాన్ని కొనసాగించవచ్చు. ఈ కొత్త సిరీస్‌లు వినూత్న సాంకేతికతలతో వస్తాయి, ఇవి మిశ్రమ మాధ్యమాన్ని ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు కూడా మెషిన్ ఉత్పాదకత అన్ని సమయాల్లో నిర్వహించబడేలా చేస్తాయి.

 

సామర్థ్యం కోసం ఇన్‌లైన్ ఫినిషింగ్

రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 డబ్బును ఆదా చేసే, మీ ప్రాజెక్ట్‌ లపై ఎక్కువ నియంత్రణను అందించే అంత ర్గత ముగింపు పరిష్కారాలను అందిస్తాయి. మీరు అధిక-నాణ్యత గల సాడెల్-స్టిచ్డ్ బుక్‌లెట్‌లు, రింగ్-బౌండ్ పుస్తకాలు, మడతపెట్టిన డైరెక్ట్ మెయిల్‌ను సమర్థవంతంగా, సరసమైన ధరతో నమ్మకంగా ఉత్పత్తి చేయ వచ్చు. ఆటోమేషన్ అనేది తక్కువ దశలను, తక్కువ మాన్యువల్ ఎర్రర్‌లను, వేగవంతమైన సమయాలను నిర్ధా రిస్తుంది.

సరళీకృత వినియోగదారు అనుభవం

మినోషా అన్ని నైపుణ్య స్థాయిల ఆపరేటర్‌లకు స్పష్టమైన, అత్యంత తెలివైన అనుభవాన్ని అందించడానికి కట్టుబడి ఉంది. రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500 స్వయంచాలక ఫీచర్లు కొత్త తరం ఆపరేటర్లు కూడా తమ వద్ద ఉన్న సిస్టమ్ అత్యంత అధునాతన సామర్థ్యాలతో విజయం సాధించేలా చేస్తాయి. కొత్త,  ఎంబెడెడ్ గ్రాఫిక్ కంట్రో లర్ రిమోట్ సర్వీస్‌ను ఎనేబుల్ చేయడం, మీ బిజినెస్‌ని సజావుగా నిర్వహించేలా చేయడం ద్వారా అత్యంత సింక్రొనైజ్ చేయబడిన రిమోట్ డయాగ్నసిస్ సిస్టమ్‌కు మద్దతు ఇస్తుంది.

విజయానికి కొత్త దారులు వేసే సేవలు

వ్యాపార సంస్థల విజయానికి మినోషా నిబద్ధత ఉత్పత్తికి మించి విస్తరించింది. ఆపరేటర్ శిక్షణ నుండి ఫినిషింగ్ సొల్యూషన్స్, బిజినెస్ డెవలప్‌మెంట్ నుంచి G7 సర్టిఫికేషన్ వరకు, వారి వృత్తిపరమైన సేవల బృందాలు, వాస్తవ-ప్రపంచ అనుభవంతో, రికో ప్రో C9500, రికో ప్రో C7500తో మీ ప్రయాణం మొదటి నుండి సాఫీగా ఉండేలా చూసుకుంటుంది. మినోషా, రికో సింగిల్-సోర్స్ భాగస్వాములుగా, మీ పెట్టుబడిని పెంచుకోవడంలో, లోతైన కస్టమర్ బేస్‌ను అభివృద్ధి చేయడంలో మీకు సహాయం చేయడానికి అంకితం చేయబడ్డాయి.