eenadubusiness.com

ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో వినోద ప్రపంచాన్ని మారుస్తున్న, అత్యంత వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న టీవీ బ్రాండ్‌లలో ఒకటి! 

 

అక్టోబర్ 2023: SENS SMART టీవీలు, ఒక సమకాలీన సాంకేతికతతో నడిచే టెలివిజన్ బ్రాండ్, భారతదేశపు స్వదేశీ ఇ-కామర్స్ మార్కెట్ ప్లేస్ అయిన ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో ఇటీవల తన అసాధారణమైన అమ్మకాల పనితీరును ప్రకటించింది. బ్రాండ్ దాని సగటు అమ్మకపు ధర (ASP)లో గణనీయమైన పెరుగుదలను చూసింది, ఇది ప్రధానంగా UHD మరియు QLED మోడల్‌లకు అధిక డిమాండ్‌తో నడిచింది. మా కస్టమర్‌ల విభిన్న అవసరాలను తీర్చడానికి, బ్రాండ్ తన ఉత్పత్తి శ్రేణిని విస్తరించింది, ఇప్పుడు 15 విభిన్న SKUలను కలిగి ఉన్న 32 నుండి 65 అంగుళాల వరకు విస్తృతమైన టెలివిజన్‌లను అందిస్తోంది. ఈ విస్తరణ పెద్ద స్క్రీన్ మోడల్‌ల వైపు వినియోగదారుల ప్రాధాన్యతలలో చెప్పుకోదగ్గ మార్పును నొక్కి చెబుతుంది.

బ్రాండ్ యొక్క జనాదరణలో అసాధారణమైన పెరుగుదల, ఆవిష్కరణల పట్ల దాని అచంచలమైన నిబద్ధత మరియు సాటిలేని ఉత్పత్తి సమర్పణల పంపిణీకి కారణమని చెప్పవచ్చు. SENS స్మార్ట్ టీవీలు భారతీయ వినియోగదారుల హృదయాలను మరియు మనస్సులను వేగంగా ఆకర్షించాయి, ఆధునిక, సాంకేతిక-అవగాహన ఉన్న ప్రేక్షకుల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడిన దాని విస్తారమైన ప్రత్యేక ఫీచర్లకు ధన్యవాదాలు.

ప్రధాన ప్రేక్షకులతో దాని సంబంధాన్ని బలోపేతం చేయడానికి మరియు బ్రాండ్ రీకాల్‌ను మెరుగుపరచడానికి, SENS నిజ జీవిత బాలీవుడ్ జంట రితీష్ దేశ్‌ముఖ్ మరియు జెనీలియా దేశ్‌ముఖ్‌లతో భాగస్వామ్యాన్ని ఏర్పాటు చేసింది, వారిని బ్రాండ్ అంబాసిడర్‌లుగా నియమించింది. ఈ డైనమిక్ ద్వయం డైనమిక్ మిలీనియల్ డెమోగ్రాఫిక్‌తో నిమగ్నమై, మార్కెట్‌పై శాశ్వత ప్రభావాన్ని చూపే బ్రాండ్ దృష్టిని సంపూర్ణంగా ప్రతిబింబిస్తుంది.


ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో SENS స్మార్ట్ టీవీల విజయాన్ని కొనసాగించే ఫీచర్లు:

USAలో రూపొందించబడింది, భారతదేశంలో తయారు చేయబడింది:

SENS SMART TV లు అమెరికన్ చాతుర్యాన్ని భారతీయ ఉత్పాదక నైపుణ్యంతో మిళితం చేస్తాయి, అత్యధిక నాణ్యత మరియు పనితీరు ప్రమాణాలను నిర్ధారిస్తాయి. ఈ విశిష్టమైన మిశ్రమం రెండు ప్రపంచాల్లోనూ ఉత్తమమైన వాటిని కోరుకునే కస్టమర్‌లతో ప్రతిధ్వనించింది.

తాజా Google TV ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్:

ఎప్పటికప్పుడు అభివృద్ధి చెందుతున్న డిజిటల్ ల్యాండ్‌స్కేప్‌తో పాటుగా, SENS స్మార్ట్ టీవీలు సరికొత్త Google TV ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్‌ను కలిగి ఉంటాయి, వినియోగదారులకు సజావు, వినియోగదారు-స్నేహపూర్వక ఇంటర్‌ఫేస్‌తో పాటు కంటెంట్ మరియు అప్లికేషన్‌ల యొక్క విస్తారమైన ప్రపంచానికి ప్రాప్యతను అందిస్తాయి.

డాల్బీ అట్మోస్‌తో కూడిన ఆడియో టెక్నాలజీ:

SENS SMART టీవీలు డాల్బీ అట్మోస్ టెక్నాలజీలతో మీ ఆడియో అనుభవాన్ని మెరుగుపరుస్తాయి. మీకు ఇష్టమైన చలనచిత్రాలు మరియు ప్రదర్శనలను మీ హృదయాన్ని హత్తుకునేలా చేసే క్రిస్టల్-క్లియర్ సౌండ్‌ను ఆస్వాదించండి.

అధునాతన ప్యానెల్ టెక్నాలజీలు – లూమిసెన్స్ & ఫ్లోరోసెన్స్:

SENS SMART టీవీలు సరిపోలని దృశ్య నాణ్యత కోసం అత్యాధునిక లూమిసెన్స్ మరియు ఫ్లోరోసెన్స్ ప్యానెల్ టెక్నాలజీలను కలిగి ఉన్నాయి. కంటి రక్షణకు ప్రాధాన్యతనిస్తూ ఫ్లూరోసెన్స్ రంగు ఖచ్చితత్వం మరియు కాంట్రాస్ట్‌ను పెంచుతుంది. LumiSENS కంటి సౌలభ్యానికి ప్రాధాన్యతనిస్తూ, ఆకట్టుకునే 4K నాణ్యత కోసం క్వాంటం డాట్‌లు మరియు AIని ఉపయోగిస్తుంది. డాల్బీ విజన్ సినిమా అనుభవాన్ని మరింతగా ఎలివేట్ చేస్తుంది. SENS SMART టీవీలు విజువల్ ఎక్సలెన్స్‌ని పునర్నిర్వచించాయి. 

నొక్కు-తక్కువ గల డిజైన్:

SENS SMART టీవీలు సొగసైన, నొక్కు-తక్కువ డిజైన్‌ను కలిగి ఉంటాయి, ఇది మీ నివాస స్థలం యొక్క సౌందర్యాన్ని మెరుగుపరచడమే కాకుండా స్క్రీన్ రియల్ ఎస్టేట్‌ను గరిష్టం చేస్తుంది, విశాలమైన మరియు అంతరాయం లేని వీక్షణ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.

 

2-సంవత్సరాల ప్యానెల్ వారంటీ:

పొడిగించిన 2-సంవత్సరాల ప్యానెల్ వారంటీతో, ఉత్పత్తిపై 1 సంవత్సరం సమగ్ర వారంటీ మరియు ప్యానెల్‌పై అదనపు 1 సంవత్సరం వారంటీతో సహా, SENS SMART టీవీలు శాశ్వత నాణ్యత మరియు పనితీరును అందించే ఉత్పత్తులను అందించడంలో దాని నిబద్ధతను బలోపేతం చేస్తాయి.

అనుబంధ సభ్యత్వం:

పరిమిత-కాల వినియోగదారు ప్రయోజనంగా, SENS ప్రతి SENS TVతో టైమ్స్ ప్రైమ్ యొక్క కాంప్లిమెంటరీ వార్షిక సభ్యత్వాన్ని అందిస్తోంది.

దేశవ్యాప్త సేవ:

SENS SMART టీవీలు భారతదేశం అంతటా అందుబాటులో ఉన్నాయి, 550కు పైగా సర్వీసు సెంటర్లు మరియు 19,000కు పైగా పిన్ కోడ్‌ల కవరేజీ ఉన్నాయి. అదనంగా, మేము సజావు అనుభవాన్ని నిర్ధారించడానికి ఉచిత ఇన్‌స్టాలేషన్ మరియు డెమో కోసం ఆన్-సైట్ సేవను అందిస్తాము. ఇది అగ్రశ్రేణి ఉత్పత్తులకు హామీ ఇస్తుంది మరియు దేశవ్యాప్తంగా వినియోగదారులకు అంకితమైన మద్దతును అందిస్తుంది.

ఈ అచీవ్‌మెంట్‌పై మాట్లాడుతూ, విధి జైనా, డైరెక్టర్, SENS, ఇలా అన్నారు, “ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో అసాధారణమైన ట్రాక్షన్‌ను చూసి మేము సంతోషిస్తున్నాము. ఈ విజయం మా కస్టమర్‌లకు అత్యాధునిక సాంకేతికత, వినూత్న డిజైన్ మరియు అసాధారణమైన విలువను అందించడంలో మా తిరుగులేని నిబద్ధతను ప్రతిబింబిస్తుంది. మా కస్టమర్ల విశ్వాసం మరియు మద్దతు కోసం కృతజ్ఞతలు మరియు మేము టెలివిజన్ పరిశ్రమలో బార్‌ను పెంచడానికి అంకితభావంతో ఉన్నాము.

జగ్జీత్ హరోడే, వైస్ ప్రెసిడెంట్, ఎలక్ట్రానిక్స్, అప్లయెన్సెస్ మరియు ప్రైవేట్ బ్రాండ్స్, ఫ్లిప్‌కార్ట్‌, ఇలా అన్నారు, “దేశం యొక్క స్వదేశీ ఇ-కామర్స్ మార్కెట్‌గా, దాని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో విస్తృత శ్రేణి బడ్జెట్-స్నేహపూర్వక ఎంపికలను అందించడం ద్వారా అభివృద్ధి చెందుతున్న వినియోగదారుల ప్రాధాన్యతలను నెరవేర్చడానికి ఫ్లిప్‌కార్ట్‌ యొక్క నిబద్ధత స్థిరంగా ఉంది. SENS SMART TVతో మా సహకారం మా ఉత్పత్తి శ్రేణిని మరియు వినియోగదారుల కోసం మెరుగైన డిజిటల్ అనుభవాలను విస్తరించింది. భారత్‌కు విలువను అందించే ఈ సహకారం భారతదేశం అంతటా ఉన్న కస్టమర్‌లను శక్తివంతం చేయాలనే మా దృష్టితో సంపూర్ణంగా సరిపోతుంది.”

SENS TV దాని విస్తృత శ్రేణి 15 టెలివిజన్ మోడళ్లతో హోమ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌లో విప్లవాత్మక మార్పులు చేస్తోంది, స్క్రీన్ పరిమాణాలను 32 నుండి 65 అంగుళాల సైజులలో అందిస్తోంది. బిగ్ బిలియన్ డేస్ సేల్‌లో కేవలం రూ. 6,999 (MRP నుండి తగ్గింపు రూ.19,990) మరియు QLED TVలు రూ. 29,999 నుండి ప్రారంభమవుతాయి, SENS TV అందుబాటులో ఉన్న ధరలో అత్యాధునిక సాంకేతికతను అందిస్తుంది. బ్రాండ్ బలమైన మార్కెట్ ఉనికిని కలిగి ఉంది, ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో అత్యుత్తమ 4కు పైగా స్టార్ రేటింగ్‌తో మరింత పటిష్టం చేయబడింది, ఇది దాని నాణ్యత మరియు కస్టమర్ సంతృప్తికి నిదర్శనం.

SENS SMART TVలు భారతీయ మార్కెట్లో దాని పైకి పథాన్ని కొనసాగిస్తున్నందున, వినియోగదారులు తమ టెలివిజన్ వీక్షణ అనుభవాలను పునర్నిర్వచించే మరింత ఉత్తేజకరమైన ఉత్పత్తి లాంచ్‌లు మరియు సంచలనాత్మక సాంకేతికతల కోసం ఎదురుచూడవచ్చు. SENS SMART TVలు మరియు దాని ఉత్పత్తి సమర్పణల గురించి మరింత సమాచారం కోసం, దయచేసి సందర్శించండి: https://sensworldwide.com