eenadubusiness.com

ఓటీటీలో ప్రపంచంలోనే మొట్టమొదటి ఏంజెల్ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ షో    ‘ఇండియన్ ఏంజిల్స్’తో  ఏంజెల్ ఇన్వెస్టింగ్ ప్రపంచానికి వేదికను సిద్ధం చేసిన జియోసినిమా  

  • డిజికోర్ స్టూడియోస్ కొత్త ఒక రకమైన షో ఇండియన్ ఏంజెల్స్’ని రూపొందించింది. ఇది ప్రత్యేకంగా జియో సినిమాలో ప్రసారం చేయబడుతుంది.
  • ఫీచర్ చేసిన వ్యాపారాలలో పెట్టుబడి పెట్టే అవకాశాన్ని వీక్షకులకు అందించడం ద్వారా పెట్టుబడి ప్రపంచాన్ని విప్లవాత్మకంగా మార్చేందుకు ఈ షో సెట్ చేయబడింది
  • ప్రారంభ ఎపిసోడ్‌ను ఈ నెలాఖరున జియో సినిమాలో ప్రత్యేకంగా విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తు న్నారు

అక్టోబర్ 2023: భారతదేశంలోని ప్రముఖ ఓటీటీ ప్లాట్‌ ఫామ్ జియో సినిమాపై ప్రసారం చేయబడే ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి ఏంజెల్ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ షో “ఇండియన్ ఏంజిల్స్”ని ప్రారంభించినట్లు డిజికోర్ స్టూడియోస్ (NSE: DIGIKORE) ప్రకటించింది. ఇండియన్ ఏంజిల్స్ ఏంజెల్ ఇన్వెస్టర్‌లకు అభివృద్ధి చెందుతు న్న స్టార్టప్‌లకు మద్దతు ఇచ్చే అవకాశాన్ని అందించడమే కాకుండా, వీక్షకులకు స్వయంగా ఇన్వెస్టర్లుగా మారడానికి అరుదైన ఆహ్వానాన్ని కూడా అందజేస్తుంది.

ఈ ప్రదర్శనలో అసాధారణమైన ఏంజెల్ ఇన్వెస్టర్ల ప్యానెల్ ఉంది. వీరిలో ప్రతి ఒక్కరూ వినయపూర్వకమైన ప్రారం భం నుండి విశేషమైన విజయాన్ని సాధించారు. ఈ విశిష్ట శ్రేణిలో ఇన్సూ రెన్స్ దేఖో వ్యవస్థాపకుడు, సీఈఓ అంకిత్ అగర్వాల్; టీఏసీది ఆయుర్వేద కంపెనీ సహ వ్యవస్థాపకురాలు శ్రీధా సింగ్; వాల్యూ 360 వ్యవస్థాపకులు, డైరెక్టర్ కునాల్ కిషోర్; కైనెటిక్ ఇంజనీరింగ్ లిమిటెడ్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ అజింక్యా ఫిరోడియా; ఈజ్ మై ట్రిప్ సీఓఓ, సహ-వ్యవస్థాపకుడు రికాంత్ పిట్టీ, శోభితం సహ వ్యవస్థాపకుడు & చీఫ్ ప్రొడక్ట్ ఆఫీసర్ అపర్ణ త్యాగరాజన్ ఉన్నారు.

డిజికోర్ స్టూడియోస్ వ్యవస్థాపకుడు, సిఇఒ అభిషేక్ మోర్ ఈ సందర్భంగా మాట్లాడుతూ,డిజికోర్ స్టూడియో స్‌లో, ఈ మార్గదర్శక వెంచర్‌లో భాగమైనందుకు మేం ఎంతగానో గర్విస్తున్నాం. ఇండియన్ ఏంజెల్స్అనేది ఆవిష్కరణ సారాంశాన్ని, ఓటీటీ అనంతమైన అవకాశాలను కలిగి ఉంది. కేవలం వినోదాన్ని అందించడాన్ని మించిపోయింది; ఇది పెట్టుబడిపై మన అవగాహనను పునర్నిర్మించగలదని వాగ్దానం చేసే ఉద్యమాన్ని సూచి స్తుంది. కాబట్టి భారతదేశ పెట్టుబడి రంగం, భారతీయ వ్యాపారాల పథంపై తీవ్ర ప్రభావం చూపే పరివర్తన ప్ర యాణం కోసం సిద్ధంగా ఉండండి” అని అన్నారు.

జియో సినిమా ప్రతినిధి తమ ఉత్సాహాన్ని వ్యక్తం చేస్తూ, “ఇండియన్ ఏంజిల్స్ని ప్రపంచానికి పరిచయం చే యడం పట్ల మేం సంతోషిస్తున్నాం-సంప్రదాయ వినోదాన్ని మించిన పరివర్తనాత్మక ప్రదర్శన. ఈ వినూత్న ప్ర యత్నం పెట్టుబడి అవకాశాలను మీ స్క్రీన్‌లలో మీ ముందు ఉంచుతుంది, అందరికీ ఏంజెల్ పెట్టుబడిని అందుబాటులో ఉండేలా చేస్తుంది. సిద్ధమవండి, వ్యాపార వినోదంలో కొత్త శకానికి మీరు సాక్ష్యమివ్వడం ద్వారా ప్రేరణ పొందదానికి, విద్యావంతులవడానికి మరియు సాధికారత పొందడానికి” అని అన్నారు.

ఇండియన్ ఏంజిల్స్” ప్రారంభ ఎపిసోడ్ అక్టోబర్ చివరలో విడుదల కానుంది, ఆ తర్వాత JioCinema ప్లాట్‌ ఫారమ్‌లో ప్రతి వారం రెండు ఎపిసోడ్‌లను ఆవిష్కరిస్తారు. “ఇండియన్ ఏంజెల్స్” స్టార్టప్ ఇన్వెస్ట్‌ మెంట్‌ను సాధారణ ప్రజలకు గతంలో కంటే మరింత అందుబాటులోకి తీసుకురావడానికి సిద్ధంగా ఉంది. మీరు ఎల్లప్పు డూ స్టార్టప్‌లలో పెట్టుబడులు పెట్టాలని అనుకుంటే, జ్ఞానం లేకపోవటం లేదా మీకు సహాయం చేసే అధికారిక ప్లాట్‌ఫామ్‌తో వెనుకబడి ఉన్నట్లయితే, ఈ షో ఒక గేమ్-ఛేంజర్. ఇది పెద్ద సంస్థల మాదిరిగానే మీకు కూడా కార్యాచరణలో భాగమయ్యే అవకాశం లాంటిది. “ఇండియన్ ఏంజిల్స్” ఆట మైదానాన్ని సమం చేస్తుంది, ఉత్తే జకరమైన కొత్త వ్యాపారాల భవిష్యత్తును రూపొందించడంలో పెట్టుబడి పెట్టాలనే అభిరుచిని ప్రతి ఒక్కరికీ అంది స్తుంది. ఇది కేవలం మరొక ప్రదర్శన కాదు; ఇది సాధారణ వ్యక్తులకు వారి పెట్టుబడి కలలను వెంబడించే శక్తి నిచ్చే ఉద్యమం.