eenadubusiness.com

AjnaXR SE మరియు AjnaXR PRO లను ప్రవేశపెట్టిన భారతీయ స్టార్టప్ అజ్నాలెన్స్

అజ్నాలెన్స్, సమాజాన్ని మెరుగైన ప్రదేశంగా మార్చడం కోసం పరివర్తనాత్మక ఆవిష్కరణలకు ప్రసిద్ధి చెందిన మార్గదర్శక భారతీయ XR స్టార్టప్, తన తాజా అద్భుతాలు – AjnaXR PRO మరియు AjnaXR SE మిక్స్‌ డ్ రియాలిటీ హెడ్‌సెట్స్ – ను ఆవిష్కరించింది. ఈ అత్యాధునిక పరి కరాలు, ఆగస్ట్ 15, 2023న మార్కెట్లోకి రానున్నాయి, డిజిటల్, భౌతిక ప్రపంచాలను సజావుగా విలీనం చేయడం ద్వారా లీనమయ్యే సాంకేతికతలో కొత్త అధ్యాయాన్ని ఇది సూచిస్తుంది.

AjnaXR PRO మరియు AjnaXR SE ను ప్రవేశపెట్టడం అజ్నాలెన్స్ ఆవిష్కరణ ప్రయాణంలో ఒక కీల క ఘట్టాన్ని సూచిస్తుంది. ఈ హెడ్‌సెట్‌లు ఇమ్మర్సివ్ టెక్నాలజీ ల్యాండ్‌స్కేప్‌లో సంచలనం  కలిగించడా నికి సిద్ధంగా ఉన్నాయి. AjnaXR PRO అనేది 4560 x 2280 అద్భుతమైన రిజల్యూషన్‌తో డ్యూయల్ 2.1-అంగుళాల డిస్‌ప్లేను కలిగి ఉంది. 256GB స్టోరేజ్, శక్తివంతమైన 5500mAh బ్యాటరీతో, వినియోగ దారులు ఎక్కువ గంటలు నిరంతరాయంగా తాము చేసే పనిని ఆస్వాదించవచ్చు.

ముంబైలోని జియో వరల్డ్ కన్వెన్షన్ సెంటర్‌లో జరిగిన ఆవిష్కరణ కార్యక్రమం వివిధ రంగాలకు చెందిన ప్రముఖులను ఒకచోట చేర్చింది. ప్రముఖ వక్తలు, దూరదృష్టి గల డెవలపర్లు,  ప్రభావవంతమైన ఆలోచ నలు కలిగిన ప్రముఖులు ఈ సంచలనాత్మక ఉత్పత్తులను ఆవిష్కరించారు. ఈ కార్యక్రమం సాధించిన అద్భుత  విజయం సాంకేతిక పరిజ్ఞాన సరిహద్దులను అధిగమించేందుకు,  సమాజం యొక్క అభివృద్ధి చెందుతున్న అవసరాలకు అనుగుణంగా వాటిని తీర్చే ఉత్పత్తులను రూపొందించడానికి అజ్నాలెన్స్ కు గల నిబద్ధతను నొక్కి చెప్పింది.

అజ్నాలెన్స్ సహ-వ్యవస్థాపకుడు, సీఓఓ శ్రీ అభిజిత్ పాటిల్, లోతైన దృక్పథంతో కొత్తగా ప్రారంభించబడిన పరికరాల పరివర్తన సామర్థ్యాన్ని వివరించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ, ‘‘అజ్నాలెన్స్ లో మేం సాంకేతికత మన సమాజాన్ని మెరుగుపరచగల వాటిని, మరిన్ని సాధించడంలో మనకు సహాయ పడే భవిష్యత్తును ఊహించాం. మా AjnaXR SE మరియు AjnaXR PRO పరికరాలు ఆ భవిష్యత్తు వై పు ఒక అడుగు. అవి శిక్షణ, అభ్యాసం, మానవాభివృద్ధిలో సరిహద్దులను అధిగమించడం మరియు ప్రపం చ వేదికపై భారతదేశ ఆవిష్కరణను ప్రదర్శించడంలో మా నిబద్ధతను చూపుతాయి. మనం నేర్చుకునే మరియు నైపుణ్యం పొందే విధానాన్ని మార్చడమే మా లక్ష్యం. ఈ పరికరాలు భారతదేశంలోని ప్రతి వ్యక్తిని నైపుణ్యం-మొదటగా మార్చే లక్ష్యాన్ని ప్రతిబింబిస్తాయి’’ అని అన్నారు.

అజ్నాలెన్స్ ఆవిష్కరణ హార్డ్‌ వేర్‌కు మించినది, సాధికారత కలిగించే ప్లాట్‌ఫారల శ్రేణిని అందిస్తోంది. సంస్థ ఫ్లాగ్‌షిప్ ఉత్పత్తి అజ్నావిద్య. ఇది అత్యాధునిక XR పర్యావరణ వ్యవస్థ. ఇది AR/VR శక్తితో నేర్చుకునే టట్లు చేస్తుంది. ఇది నిపుణులు, సంస్థల కోసం లీనమయ్యే శిక్షణ, నైపుణ్యం అనుభవాలను అందిస్తుంది, వృద్ధి, నైపుణ్యాన్ని ప్రోత్సహిస్తుంది.

డెవలపర్‌ల కోసం, అజ్నా డెవలపర్ హబ్ (ADH) అనేది అవసరమైన SDKలు, APIలు, డాక్యుమెంటేష న్, ట్యుటోరియల్‌లను అందించే సృజనాత్మక స్వర్గధామం. ఇది లీనమయ్యే కంటెంట్,  ప్రతిధ్వనించే అను భవాలను రూపొందించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. మరోవైపు, అజ్నా పబ్లిషర్ హబ్ క్రియేటర్‌లకు వారి కంటెంట్ కోసం దృక్పథాలు, విశ్లేషణలను అందిస్తుంది, పనితీరు, ఎంగేజ్‌మెంట్ మెట్రిక్‌లు, డెమోగ్రాఫిక్ అంతర్దృష్టులు, మార్కెట్ ట్రెండ్‌లు, పనితీరు ప్రమాణాలపై నిజ-సమయ డేటాను అందిస్తుంది.

వినియోగదారులు ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్‌తో ఏ పరికరంలోనైనా XR సాధనాలు, కంటెంట్‌ను యాక్సెస్ చేయ వచ్చు. అజ్నా వర్క్‌ స్టేషన్‌తో ప్రయాణంలో లీనమయ్యే అభ్యాసం, అనుభవాలను యాక్సెస్ చేయవచ్చు, ఇది పరికర పరిమితులను అధిగమించే అజ్నాలెన్స్ స్వంత క్లౌడ్-ఆధారిత కంప్యూటింగ్ సేవ.

అజ్నా టాలెంట్ ప్లాట్‌ఫామ్ అనేది XR కంటెంట్, పోర్ట్‌ ఫోలియోలను ప్రదర్శించడానికి, XR ప్రతిభను కోరుకునే పరిశ్రమలలోని అగ్రశ్రేణి కంపెనీలతో సృష్టికర్తలను కనెక్ట్ చేయడానికి వీలు కల్పించేటటువంటి ప్రధాన వేదిక.

అజ్నాలెన్స్ ప్రయాణం కేవలం లీనమయ్యే సాంకేతికత గురించి మాత్రమే కాదు, అవకాశాలను పునర్నిర్వ చించడం, సరిహద్దులు కేవలం సోపానాలుగా ఉండే భవిష్యత్తును ప్రేరేపించడం కూడా. స్కిల్ -ఫస్ట్ విధానంతో లీనమయ్యే అనుభవాలను పునర్నిర్మించడంలో అజ్నాలెన్స్  నిరంతర అంకితభావాన్ని ఈ పురోగతులు నొక్కిచెప్పాయి, ఇవి చివరికి దేశం సాధికారత, పురోగతికి దోహదం చేస్తాయి.

AjnaXR Pro మరియు AjnaXR SE ఇప్పుడు వారి వెబ్‌సైట్ www.ajnalens.com లో ప్రీఆర్డర్ కోసం అందుబాటులో ఉన్నాయి!