eenadubusiness.com

యోకోహామా ఇండియా దాని యోకోహామా క్లబ్ నెట్‌వర్క్‌ను విస్తరించడంలో భాగంగా తెలంగాణలో ఒక కొత్త స్టోర్ ను ప్రారంభించింది

 యోకోహామా ఇండియా తన వినియోగదారులకు ప్రపంచ స్థాయి టైర్ కొనుగోలు అనుభవాన్ని అందించడానికి దాని ఫ్లాగ్‌షిప్ యోకోహామా క్లబ్ నెట్‌వర్క్ (YCN) పరిధిలోని కరీంనగర్‌లో ఒక ప్రత్యేక స్టోర్‌ను ప్రారంభించబోతున్నట్లు ప్రకటించింది. కరీంనగర్‌లోని ప్రముఖ టైర్ రిటైలర్‌లలో ఒకటైన శ్రీ రాజరాజేశ్వర వీల్స్ అండ్ టైర్స్ ఇప్పుడు యోకోహామా బ్రాండెడ్ పెర్ఫార్మెన్స్ టైర్ల అధికారిక వ్యాపారి మరియు ప్యాసింజర్ కార్ మరియు SUV టైర్‌లతో సహా పూర్తి స్థాయి ఉత్పత్తులు మరియు సేవలను ప్రదర్శనలో ఉంచుతుంది. ప్రత్యేక స్టోర్ దేశవ్యాప్తంగా బాగా కనెక్ట్ చేయబడిన ఛానెల్‌ని రూపొందించడానికి ఇప్పటికే విస్తృతమైన యోకోహామా క్లబ్ నెట్‌వర్క్‌ను మరింత ముందుకు తీసుకువెళుతుంది.

 

 “శ్రేష్ఠతను సాధించడానికి, కస్టమర్ ను చేరుకోవడం మరియు కస్టమర్ సంతృప్తి చాలా ముఖ్యమైనది. యోకోహామా క్లబ్ నెట్‌వర్క్ భారతీయ వాహనదారుల అవసరాలను తీర్చడానికి విస్తృత శ్రేణి టైర్‌లను అందించడంలో ముందంజలో ఉండటంతో పాటు సేవలను కూడా కస్టమర్ సంతృప్తిలో బెంచ్‌మార్క్‌గా సెట్ చేస్తుంది. కరీంనగర్‌లోని కొత్త YCN స్టోర్ ఈ ప్రాంతంలోని కస్టమర్‌ల వాహనాలను మా అత్యున్నత పనితీరు గల టైర్‌లతో సన్నద్ధం చేయడానికి మరియు వారి మోటరింగ్ జీవనశైలి నుండి అత్యధిక ప్రయోజనాలను పొందేందుకు మాకు ఒక చక్కని అవకాశాన్ని కల్పిస్తుంది,” అని మిస్టర్ హరీందర్ సింగ్, మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ మరియు CEO, యోకోహామా ఇండియా పేర్కొన్నారు.

 

శ్రీ రాజరాజేశ్వర వీల్స్ అండ్ టైర్స్ యజమాని ఎం లోకటి రాజు, ఇలా అన్నారు,  యోకోహామా టైర్స్‌తో నా అనుబంధం కేవలం మూడు సంవత్సరాలు మాత్రమే. ఇంకా కంపెనీ నుండి నాకు లభించిన అత్యుత్తమ ఉత్పత్తి నాణ్యత అలాగే సేవా మద్దతు వంటి అంశాలు నన్ను త్వరగా YCN స్టోర్‌కి అప్‌గ్రేడ్ చేసేలా ప్రేరేపించాయి. దీనితో కస్టమర్ మెరుగైన సంతృప్తిని పొందుతాడని ఆశిస్తున్నాను.

YCN డీలర్‌షిప్ స్టోర్‌లు కేవలం సాధారణ టైర్ దుకాణం మాత్రమే కాదు, టైర్-సంబంధిత అవసరాలు మరియు యోకోహామా టైర్ల పూర్తి శ్రేణి, వీల్ బ్యాలెన్సింగ్, వీల్ అలైన్‌మెంట్ మొదలైన సేవలకు వన్-స్టాప్ పరిష్కారం. ఇవన్నీ సరికొత్త టూల్స్ మరియు యంత్రాలు మరియు శిక్షణ పొందిన సాంకేతిక నిపుణులతో పాటు వస్తాయి. 2020 నుండి, యోకోహామా ఇండియా తన YCNని నాలుగు రెట్లు పెంచుకుంది మరియు 2023లో కూడా దాని పరిధిని మరింత దూకుడుగా విస్తరించాలని యోచిస్తుంది.

 

యోకోహామా రబ్బర్ కో., లిమిటెడ్., స్థానిక మార్కెట్ నుండి పెరుగుతున్న డిమాండ్‌లను తీర్చడానికి భారతదేశంలో తన ప్యాసింజర్ కార్ టైర్ ఉత్పత్తి సామర్థ్యాన్ని విస్తరిస్తున్నట్లు ఇటీవల ప్రకటించింది. US$82 మిలియన్ల అదనపు పెట్టుబడితో, కంపెనీ భారతదేశంలో తన వార్షిక ప్యాసింజర్ కార్ టైర్ ఉత్పత్తి సామర్థ్యాన్ని ప్రస్తుత 2.8 మిలియన్ల నుండి 4.5 మిలియన్ టైర్లకు పెంచాలని చూస్తుంది.