eenadubusiness.com

​SureRest మ్యాట్రెస్ బ్రాండ్ అంబాసిడర్‌గా నటి తమన్నా భాటియా

● 1988 నుండి ఆంధ్ర ప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ మార్కెట్‌లలో అత్యంత వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న మ్యాట్రెస్ బ్రాండ్‌లలో SureRest ఒకటి
● SureRest బ్రాండెడ్ ఎంట్రీ-లెవల్ మ్యాట్రెస్ విభాగంలో ప్రముఖ కంపెనీ మరియు డబ్బుకు సరైన ఉత్పత్తి
 SureRest, ప్రముఖ మ్యాట్రెస్ బ్రాండ్, కస్టమర్‌లతో మరింత చేరువ అవడానికి మరియు దాని రిటైల్ మార్కెట్ ను విస్తరించడానికి ప్రముఖ తెలుగు నటి తమన్నా భాటియాను బ్రాండ్ అంబాసిడర్‌గా ఎంపిక చేస్తున్నట్లు ప్రకటించింది.
SureRest ఆంధ్రప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ మార్కెట్‌లలో అత్యంత వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న మ్యాట్రెస్ బ్రాండ్‌లలో ఒకటి. ఈ బ్రాండ్ రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లో బాగా ప్రసిద్ధి చెందినందున, టాలీవుడ్ నటిగా తమన్నా యొక్క స్టార్ పవర్ బ్రాండ్ ప్రస్తుత మార్కెట్‌లను మించి వినియోగదారులను చేరుకోవడంలో సహాయపడుతుంది.
SureRest యొక్క ఉత్పత్తులు ప్రపంచ-స్థాయి మౌలిక సదుపాయాలు, ధృవీకరించబడిన ప్రక్రియలు మరియు వినూత్న సాంకేతికత కలయికతో వస్తున్నాయి, ఇది వినియోగదారులకు పరుపుల నుండి లభించే అన్ని సౌకర్యాలు మరియు మన్నికను అందిస్తుంది. బ్రాండ్ ‘డీప్ రిఫ్రెష్ స్లీప్’ వాగ్దానాన్ని నెరవేరుస్తుంది. ఎంట్రీ-లెవల్ మ్యాట్రెస్ లతో SureRest పోటీపడుతుంది.
ఈ ప్రకటన గురించి మాట్లాడుతూ, ఉత్తమ్ మలానీ, ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్, సెంచరీ మ్యాట్రెస్, ఇలా అన్నారు, “తమన్నా SureRest కి వ్యూహాత్మకంగా చక్కగా సరిపోతుంది. ప్రస్తుతం, మా ఫోకస్ అంతా ఆంధ్ర ప్రదేశ్, తెలంగాణ మరియు ఇతర దక్షిణాది మార్కెట్ల మీద వుంది, మరియు తమన్నాకు ఆంధ్ర ప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ అంతటా గొప్ప అభిమానులు ఉన్నారు. ప్రజలు ఎంతో ఆసక్తిగా చూసే ఐకాన్ ఆమె. SureRest బ్రాండ్ మరింత వృద్ది చెందడానికి, ఈ అసోసియేషన్ సహాయం చేస్తుందని మేము ఖచ్చితంగా నమ్ముతున్నాము.’’
తెలుగులో సూపర్‌హిట్‌లతో ఆకట్టుకునే రికార్డుతో కొనసాగుతున్న నటి తమన్నా భాటియా, తన భావాలను ఇలా పంచుకున్నారు, “SureRest అనేది ఒక ఇంటి పేరు, నాణ్యత మరియు వినూత్న ఉత్పత్తులు మరియు శ్రేణిలను సూచిస్తుంది. మ్యాట్రెస్లు వారి విభాగంలో అత్యుత్తమమైనవి. నేను బ్రాండ్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహించగలిగినందుకు మరియు ప్రజలు వారి ఆరోగ్యంపై దృష్టి పెట్టడానికి వారిని ప్రోత్సహించడానికి నేను సంతోషిస్తున్నాను. మంచి నిద్ర అంటే ఆరోగ్యకరమైన శరీరం, అది సరైన పరుపుతో మాత్రమే సాధ్యం.’’
సాంకేతికంగా ఉన్నతమైన ఉత్పత్తి, SureRest బ్రాండెడ్ ఎంట్రీ-లెవల్ మ్యాట్రెస్ విభాగంలో కూడా ప్రముఖ కంపెనీ మరియు అదే ధర విభాగంలోని అన్ని ఇతర ఉత్పత్తులతో పోలిస్తే డబ్బుకు గొప్ప విలువను అందిస్తుంది. ఇది ఆంధ్రప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ మార్కెట్‌లలో విస్తరించి ఉన్న 1000కు పైగా డీలర్‌షిప్‌లలో అందుబాటులో ఉంది.