eenadubusiness.com

బాడీ షాప్ యొక్క కొత్త యాక్టివిస్ట్ మేకప్ శ్రేణి నుండి మస్ట్-ట్రై ప్రోడక్టులు ఇప్పుడు మీకోసం

దాని ప్రతి ఉత్పత్తిని రూపొందించడానికి ఉపయోగించే పదార్థాలపై ప్రత్యేక శ్రద్ధతో, బాడీ షాప్ యొక్క కొత్త శ్రేణి ఉత్పత్తులలో95% సహజ మూలాలతో ప్రీమియం పదార్థాలు ఉన్నాయి

ది బాడీ షాప్, బ్రిటన్‌ నుండి అంతర్జాతీయ వ్యక్తిగత సంరక్షణ బ్రాండ్, మేకప్ ప్రియుల కోసం ఒక శుభవార్తను ప్రకటిస్తుంది. ఇందులో భాగంగా బ్రాండ్ తన కొత్త యాక్టివిస్ట్ మేకప్ శ్రేణిని ప్రారంభించినట్లు తెలిపింది, దాని నైతిక విలువల ఆధారంగా 95% సహజ మూలాలతో ప్రీమియం పదార్థాలతో బహుళ ఉత్పత్తులు రూపొందించబడ్డాయి.

మేకప్ అనేది మీరు ఎవరో ప్రతిబింబిస్తుందని విశ్వసించే బ్రాండ్‌గా, యాక్టివిస్ట్ మేకప్ శ్రేణి విస్తృతంగా అందరికీ అందుబాటులో వుంటుంది. కొత్త శ్రేణికి తగిన పేరు కూడా ఉంది, ది బాడీ షాప్, పర్యావరణ స్పృహ, న్యాయమైన వర్తకం మరియు సమాజానికి తిరిగి ఇవ్వడం కోసం గట్టిగా వాదించే ఒక యాక్టివిస్ట్ బ్రాండ్ మరియు 40 సంవత్సరాలుగా స్థిరత్వంలో అగ్రగామిగా కొనసాగుతుంది.

యాక్టివిస్ట్ మేకప్ శ్రేణి వివిధ రకాల ఉత్పత్తులను కలిగి ఉంది, ఇవన్నీ 95% సహజ మూలాల నుండి ప్రీమియం పదార్థాలను ఉపయోగిస్తాయి మరియు పునర్వినియోగపరచదగిన ప్యాకేజింగ్‌లో వస్తాయి. కొత్త సేకరణలో ఫ్రెష్ న్యూడ్ ఫౌండేషన్, విటమిన్ సి కన్సీలర్, టీ ట్రీ ఫేస్ బేస్, హెంప్ ప్రైమర్, ఫ్రీస్టైల్ పిగ్మెంట్స్, ఫ్రేమ్ ఇట్ – బ్రో, స్వైప్ ఇట్ లిప్ బామ్ మరియు షీర్ లిప్ & చీక్ స్టెయిన్ ఉన్నాయి.

ఫ్రెష్ న్యూడ్ ఫౌండేషన్ సహజంగా, న్యూడ్ మరియు మెరుస్తున్న ఫినిషింగ్ కొరకు రూపొందించబడింది. ఇది 20 షేడ్స్‌లో లభిస్తుంది మరియు విటమిన్ E మరియు కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ అలోవెరాతో రూపొందించబడింది, ఫౌండేషన్ ఇప్పటికే చక్కటి ముఖానికి మరింత సొగసును జోడిస్తుంది. మరోవైపు, విటమిన్ C కన్సీలర్ అనేది మచ్చలు, మరకలు మరియు నల్లటి వలయాలను కవర్ చేసే ఒక సంపూర్ణ పవర్‌హౌస్. తేలికైన ఉత్పత్తి వేగన్ సొసైటీచే ధృవీకరించబడింది, రోజంతా ఉంటుంది మరియు రోజంతా ఉండే సిట్రస్ సువాసనతో 100% పునర్వినియోగపరచదగిన గాజు సీసాలో వస్తుంది.

టీ ట్రీ ఫేస్ బేస్ అనేది పౌడర్ ఫౌండేషన్, ఇది మీకు కేకీగా ఉండకుండా సులువుగా మచ్చలేని మాట్టే రూపాన్ని అందిస్తుంది. కెన్యా నుండి కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ టీ ట్రీ ఆయిల్‌తో సుసంపన్నం చేయబడింది, ఫౌండేషన్ పౌడర్ నాన్-కామెడోజెనిక్, చెమట మరియు తేమ-నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది, టచప్ అవసరం లేకుండా 12 గంటల పాటు ఉంటుంది మరియు 15 బహుముఖ షేడ్స్‌లో అందుబాటులో ఉంటుంది. ఇంకా చెప్పాలంటే, ఇది ది బాడీ షాప్ యొక్క 200కు పైగా స్టోర్‌లలో ఏదైనా ఒకదానిలో రీఫిల్ చేసుకునే అవకాశం ఉంది. ఇంకా, హెంప్ ప్రైమర్ అనేది హెంప్ సీడ్ ఆయిల్ మరియు ప్రఖ్యాత ఎడెల్వీస్ ఎక్స్‌ట్రాక్ట్‌తో సమృద్ధిగా ఉంటుంది, ఈ రెండూ రోజంతా మీ చర్మానికి పోషణ మరియు రక్షణ కల్పిస్తాయి. మేకప్ వేసుకునే ముందు మీ చర్మాన్ని ప్రిపేర్ చేయడానికి ప్రైమర్ సహాయపడుతుంది. మీరు మేకప్ వేసుకోని వ్యక్తి అయినప్పటికీ, మీరు మీ మాయిశ్చరైజర్‌ను వర్తించే ముందు హెంప్ ప్రైమర్‌ను సీరమ్‌గా ఉపయోగించుకోవచ్చు.

సేకరణలోని ఇతర ఉత్పత్తులు, స్వైప్ ఇట్ లిప్ బామ్ వంటివి, సహజంగా లభించే, హెవీ-డ్యూటీ మాయిశ్చరైజింగ్ పదార్థాలను కలిగి ఉంటాయి మరియు నాన్-స్టికీ ఫార్ములాతో సున్నితమైన సువాసనను కలిగి ఉంటాయి. ఇది స్ట్రాబెర్రీ, డ్రాగన్‌ఫ్రూట్, బ్లూబెర్రీ, కివీ మరియు పాషన్‌ఫ్రూట్‌లతో సహా 5 ఫ్రూటీ ఫ్లేవర్‌లలో లభిస్తుంది.

చివరగా, షీర్ లిప్ & చీక్ స్టెయిన్ మీ మేకప్ రొటీన్‌ను గణనీయంగా సులభతరం చేస్తుంది, అదే సమయంలో మీరు ప్రకాశవంతంగా కనిపిస్తారు. దీని తేలికైన, నాన్-స్టిక్కీ మరియు హైడ్రేటింగ్ ఆకృతి 12 Hr మాయిశ్చరైజేషన్‌ను అందిస్తుంది, ఇది రోజువారీ మేకప్ ఉత్పత్తికి అనుగుణంగా ఉంటుంది. ఇది మెక్సికో నుండి కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ అలోవెరాతో సమృద్ధిగా ఉంది.

స్థిరత్వం, నైతిక వనరులు మరియు పర్యావరణం పట్ల దాని తిరుగులేని నిబద్ధతతో, బాడీ షాప్ యొక్క కొత్త శ్రేణి అందాన్ని మరింత తీర్చిదిద్దడం యొక్క ప్రధాన తత్వానికి కట్టుబడి ఉంది. వాస్తవానికి, విటమిన్ సి కన్సీలర్ మరియు స్వైప్ ఇట్ లిప్ బామ్ వంటి సేకరణలోని కొన్ని ఉత్పత్తులు వేగన్ సొసైటీచే ధృవీకరించబడ్డాయి.