eenadubusiness.com

డాక్టర్ ఇళయరాజా స్వరపర్చిన కంట్రీ డిలైట్ నూతన జింగిల్

డాక్టర్ ఇళయరాజా స్వరపర్చిన జింగిల్ తో వినియోగదారులకు

శ్రవణానందం కలిగించనున్న కంట్రీ డిలైట్

  • నూతన జింగిల్ కంట్రీ డిలైట్ ‘లివ్ బెటర్’ ప్రచార కార్యక్రమానికి విస్తరణ
  • ఈ సంగీతపు బిట్ ను మేస్త్రో డాక్టర్ ఇళయరాజా   స్వరపరిచారు. ప్రాంతీయ అనుబంధం, స్థానిక అనుసంధానత వంటి ఈ బ్రాండ్ యొక్క విశిష్ట విలక్షణతలను ఇది కలిగిఉంది.    

హైదరాబాద్, మార్చి 2023: ప్రీమియం-నాణ్యత కలిగిన పాలు, పాల ఉత్పత్తులు, కిచెన్ ఉత్పాదనలను అందించే ప్రముఖ డెయిరీ బ్రాండ్ అయిన కంట్రీ డిలైట్ ప్రముఖ సంగీత విద్వాంసుడు డాక్టర్ ఇళయరాజా స్వరపరిచిన ఆహ్లాదకర జింగిల్‌ను విడుదల చేస్తోంది. కంట్రీ డిలైట్ లోగో,  ట్యాగ్‌లైన్‌కు ఈ నేపథ్య సంగీతం చైతన్యాన్ని జోడిస్తుంది. స్థానిక అనుబంధం, జోష్ వంటి బ్రాండ్ యొక్క విలక్షణమైన అంశాలను అది కలిగి ఉంటుంది. తమిళనాడు, కర్నాటక, ఆంధ్రప్రదేశ్‌, తెలంగాణ రాష్ట్రాల్లో ఈ సంగీతాన్ని విడుదల చేస్తున్నారు.

వివిధ కమ్యూనికేషన్ ఛానెల్‌లు, ప్రత్యేకించి టీవీసీ, రేడియో ద్వారా కంట్రీ డిలైట్ ముఖ్యమైన మార్కెట్‌లలో ఈ జింగిల్ ప్లే చేయబడుతుంది. బ్యాక్‌గ్రౌండ్ స్కోర్‌ను ప్రారంభించడం ఉగాది పండుగ సందర్భంగా చోటు చేసుకోవడం ఓ విశేషం. వినియోగదారులకు కంట్రీ డిలైట్ తన ఉత్పత్తుల ద్వారా వారి రుచి మొగ్గలకు చక్కటి రుచులను మాత్రమే కాకుండా వారి చెవులకు గొప్ప మాస్ట్రో స్వయంగా అందించిన సముచితమైన జింగిల్ ను కూడా  అందిస్తుంది.

ఈ ట్యూన్ బ్రాండ్ ట్యాగ్‌లైన్ లివ్ బెటర్ – చూస్ కంట్రీ డిలైట్కు  ఆత్మగా ఉంటుంది. భారతదేశంలోని కంపెనీ  కీలక మార్కెట్‌లలో కంట్రీ డిలైట్  ప్రతి బ్రాండ్ ప్రచారంలో దీన్ని వినవచ్చు. ఈ ట్యూన్ కంట్రీ డిలైట్  ప్రాంతీయ లక్షణాలను, వాస్తవాలను తెలియజేస్తుంది. ఎందుకంటే ఇది స్థానికంగా ఉండటం, దేశీగా ఉండడం,  భారతీయంగా ఉండాలనే ఆలోచనతో పుట్టింది.

ఈ సందర్భంగా కంట్రీ డిలైట్ సహ వ్యవస్థాపకుడు & సీఈఓ శ్రీ చక్రధర్ గాడే మాట్లాడుతూ, ‘‘డాక్టర్ ఇళయ రాజా మా కోసం జింగిల్‌ను కంపోజ్ చేసినందుకు మేం చాలా గర్వపడుతున్నాం. ఇది మా కంపెనీ  గుర్తింపును మరింత ముందుకు తీసుకెళ్తుంది. కంట్రీ డిలైట్ అనేది వినియోగదారుల కోసం గో-టు బ్రాండ్ అనే భావనను  మరింతగా స్థిరీకరిస్తుంది. మా పాలు, ఇతర పాల ఉత్పత్తులు దాదాపు అన్నీ కూడా దేశంలోని లోతట్టు ప్రాంతాల నుండి తీసుకోబడినందున మేం అభివృద్ధి చెందుతున్న స్థానిక,  ప్రాంతీయ అనుబంధాన్ని కలిగి ఉన్నాం.  తద్వారా మాకు బలమైన ప్రాంతీయ, దేశీ అనుబంధం ఉంది. ఈ ట్యూన్ ఈ అనుబంధాన్ని నొక్కి చెప్పడమే కాకుండా చాలా వినసొంపుగా కూడా ఉంటుందిఅని అన్నారు.

కొత్త జింగిల్ కంట్రీ డిలైట్  ఐకానిక్ లివ్ బెటర్ప్రచార గొడుగు కిందకు వస్తుంది. సంగీత గుర్తింపును పెంపొందించుకోవలసిన  అవసరం బ్రాండ్‌లకు  పెరుగుతున్నందున, డాక్టర్ ఇళయరాజా స్వరపరిచిన మ్యూజికల్ నోట్ కంట్రీ డిలైట్ బ్రాండ్‌కు మరింత శక్తిని జోడిస్తుంది. వినియోగదారులతో ప్రగాఢ అనుబంధం ఏర్పడేలా చేయడంలో కూడా సహాయపడుతుంది. ఈ ట్యూన్‌కు ప్రత్యేకమైన అండర్‌టోన్‌లు ఉన్నాయి. 47 సంవత్సరాలలో సుమారు 1400 చిత్రాలలో 8000 కంటే ఎక్కువ పాటలను  స్వరపరచిన డాక్టర్ ఇళయ రాజా, దీనికి సరైన వాయిద్యాలను ఉపయోగించారు. ట్యూన్ కూడా వినియోగదారులు,  సమాజం పట్ల కంట్రీ డిలైట్ విలువలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది.

డాక్టర్ ఇళయరాజా ఎప్పటికప్పుడు ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో వేలాది సంగీత కచేరీలలో కచేరీలు చేశారు. రుద్రవీణ, సాగర సంగమం అనే తెలుగు చిత్రాలకు ఉత్తమ సంగీత దర్శకుడిగా జాతీయ చలనచిత్ర అవార్డును కూడా గెలుచుకున్నారు.

కంట్రీ డిలైట్ ప్రారంభం నుండి సహజమైన, తాజా, అధిక-నాణ్యత కలిగిన, కల్తీ లేని ఉత్పత్తుల కోసం దేశవ్యాప్తంగా వివేకం గల వినియోగదారుల ఎంపిక. కొత్త జింగిల్, చాలా సూక్ష్మంగా, ఈ వాస్తవాన్ని పునరుద్ఘాటిస్తుంది మరియు ఇప్పటివరకు శ్రోతలందరిపై చాలా బాగా పనిచేసింది.