eenadubusiness.com

జూమ్‌కార్‌ షేరింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో హోస్ట్‌లు 200 కోట్లకు పైగా ఆదాయాన్ని పొందారు

– కోవిడ్‌కు ముందు ఉన్న స్థాయిలను సులువుగాఅధిగమించడంతో,రాబోయే 12 నెలల్లో హోస్ట్‌లు 1,000  కోట్లకు పైగా సంపాదించాలని కంపెనీ ఆశిస్తుంది –

జూమ్‌కార్,అభివృద్ధి చెందుతున్న మార్కెట్లలో కార్ల షేరింగ్ కోసం ప్రముఖ మార్కెట్ ప్లేస్,డిసెంబర్ 2021లో హోస్ట్ ప్రోగ్రామ్‌ను ప్రారంభించినప్పటి నుండి జూమ్‌కార్హోస్ట్‌లు 200 కోట్లను ఆర్జించారని మరియు రాబోయే 12 నెలల్లో 1,000 కోట్లకు పైగా సంపాదించడానికి ముందుకు కొనసాగుతున్నారని ఈరోజు ప్రకటించింది.

జూమ్‌కార్ ప్రారంభించినప్పటి నుండి స్థిరమైన వృద్ధికి సాక్ష్యంగానిలిచింది, అదనపు ఆదాయాన్ని సంపాదించడానికి ఎక్కువ మంది వ్యక్తులు ప్లాట్‌ఫామ్‌పై తమ కార్లను హోస్ట్ చేస్తున్నారు.హాచ్‌బ్యాక్‌లు, సెడాన్‌లు, MUVలు, SUVలు, EVలు మరియు లగ్జరీ కార్ల విభాగాల్లో కార్ల సమగ్ర పోర్ట్‌ఫోలియోతో విమానాశ్రయాలు మరియు రైల్వే స్టేషన్‌ల వంటి ట్రాన్సిట్ పాయింట్‌లతో సహా 40కంటే ఎక్కువ నగరాల్లో జూమ్‌కార్ 1,000కు పైగా ప్రత్యేకమైన SKUలను అందిస్తుంది.

జూమ్‌కార్ ప్రకారం, సగటు హోస్ట్ తమ వాహనాన్ని నెలలో 15 రోజుల పాటు షేర్ చేస్తారు మరియు నెలకు INR 50,000/- వరకు సంపాదిస్తారు.జూమ్‌కార్ షేరింగ్ మార్కెట్‌ప్లేస్‌లో బహుళ కార్లను జాబితా చేసే దాదాపు 15% హోస్ట్‌లలో వ్యవస్థాపకులు, కార్పొరేట్ ఉద్యోగులు మరియు చిన్న వ్యాపార యజమానులు జూమ్‌కార్ హోస్ట్‌లుగాఉన్నారు.హోస్ట్‌లు తమ స్వంతంగా అద్దె వ్యాపారాన్ని సృష్టించడానికి ఇప్పటికే ఉన్న/కొత్త వాహనాల నుండి ద్వితీయ ఆదాయ వనరులను సృష్టించేందుకు ప్రోత్సహించబడతారు.జూమ్‌కార్ హోస్ట్‌ల వయస్సు 20 నుండి 50 సంవత్సరాల మధ్య వరకు ఉంటుంది.

ఈ ప్రకటనపై మాట్లాడుతూ, గ్రెగ్ మోరన్, సహ వ్యవస్థాపకుడు మరియు CEO,జూమ్‌కార్, ఇలా అన్నారు,“మా హోస్ట్‌లకు మరింత ఆర్థిక సాధికారత కల్పించే దిశగా మా ప్రయాణంలో ఈ ఉత్తేజకరమైన మైలురాయిని అధిగమించడం మాకు చాలా సంతోషంగా ఉంది.ఒక ప్లాట్‌ఫామ్‌గా, మా ప్లాట్‌ఫామ్‌ను ఉపయోగించే హోస్ట్‌ల సంఖ్యలో అసాధారణమైన వృద్ధిని మేము చూశాము మరియు జూమ్‌కార్ లో హోస్టింగ్ చేయడం వల్ల కలిగే ఆర్థిక ప్రయోజనాలను ఎక్కువ మంది కారు యజమానులు అర్థం చేసుకున్నందున ఇది మరింత వృద్ది చెందుతుందని మేము ఆశిస్తున్నాము.జూమ్‌కార్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో మా హోస్ట్‌లు మరియు అతిథులకు సంతోషకరమైన కస్టమర్ అనుభవాలను అందించడంపై మా టీమ్ దృష్టి సారించింది.

జూమ్‌కార్ హోస్ట్, ఏక్తా అగర్వాల్, వెబ్ డిజైనర్తన అనుభవాన్ని ఇలా పంచుకున్నారు, “జూమ్‌కార్ సాధించిన మైలురాయితో నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను. నేను 2 కార్లతో గత 8 నెలలుగా ప్లాట్‌ఫామ్‌లో హోస్ట్‌గా ఉన్నాను మరియు నా స్టాక్ పెట్టుబడుల కంటే ఎక్కువ సంపాదిస్తున్నాను.హోస్ట్ ప్రోగ్రామ్ మాకు ద్వితీయ ఆదాయ వనరులను సృష్టించడంలో సహాయపడింది, ఒక్కో కారు మాకు నెలకు దాదాపు 40K ఆదాయాన్ని అందిస్తుంది.జూమ్‌కార్‌కి

అభినందనలు, నేను రెండు కార్ల నుండి పొందుతున్ననా సంపాదనలో 25% పెట్టుబడి పెట్టడం ద్వారా మరో కారుని కూడాజోడించాలని కూడా ప్లాన్ చేస్తున్నాను. నేను సూచించిన నా స్నేహితులు కూడా హోస్ట్ ప్రోగ్రామ్‌ను ఉపయోగించి చాలా సంతోషంగా ఉన్నారు.