eenadubusiness.com

1,00,000 మైలురాయిని చేరుకున్న MG మోటార్ ఇండియా


ఆవిష్కరణలు, కమ్యూనిటీ, వైవిధ్యం మరియు అనుభవాలు అనే బ్రాండ్ పిల్లర్లతో కేవలం కార్లు కాకుండా వాటికి మించిన వైవిధ్యాన్ని సాధించడానికి కట్టుబడి ఉంది


MG మోటార్ ఇండియా భారతదేశంలోని 1,00,000 సంతోషకరమైన కుటుంబాలలో భాగమైందని ప్రకటించింది. స్థిరమైన ఆవిష్కరణలు, అనుభవపూర్వక కస్టమర్ సేవ మరియు స్థిరత్వం మరియు సమాజానికి అంకితభావంతో బ్రాండ్ యొక్క ప్రయాణంలో ఇది కొత్త మైలురాయిని సూచిస్తుంది.
కొత్త సాంకేతికతలను పరిచయం చేయడం నుండి మహిళల సాధికారత వరకు, MG కేవలం కార్ల అమ్మకానికి మించిన మార్పు తీసుకొచ్చింది. బ్రాండ్ భారతదేశపు మొట్టమొదటి ఇంటర్నెట్ SUV – హెక్టర్, భారతదేశపు మొట్టమొదటి ప్యూర్ ఎలక్ట్రిక్ ఇంటర్నెట్ SUV – ZS EV, భారతదేశపు మొదటి అటానమస్ (లెవల్ 1) ప్రీమియం SUV – గ్లోస్టర్ మరియు MG ఆస్టర్ – వ్యక్తిగత AI అసిస్టెంట్ మరియు అటానమస్ (లెవల్ 2) టెక్నాలజీతో భారతదేశపు మొదటి SUVని పరిచయం చేసింది. .
కార్-యాజ్-ఎ-ప్లాట్‌ఫారమ్ (CaaP) భావనను MG మరింత పటిష్టం చేసింది, కార్లను మరింత తెలివిగా మరియు సురక్షితంగా చేస్తుంది. భారతదేశంలో CASE (కనెక్టెడ్, అటానమస్, షేర్డ్ మరియు ఎలక్ట్రిక్) మొబిలిటీకి సంబంధించి బ్రాండ్ వేగంగా కదులుతుంది.

ప్రారంభించినప్పటి నుండి, వినియోగదారులు, భాగస్వాములు మరియు ఉద్యోగులు MG యొక్క కార్యకలాపాలలో కీలకంగా ఉన్నారు. దాని ఉత్పత్తులు మరియు ఆన్-గ్రౌండ్ అనుభవాల ద్వారా కస్టమర్ ఆనందానికి దాని నిబద్ధతకు నిదర్శనంగా, కారుతయారీదారు ఇటీవల J.D. పవర్ 2021 యొక్క ఇండియా సేల్స్ సంతృప్తి అధ్యయనం (SSI) మరియు ఇండియా కస్టమర్ సర్వీస్ ఇండెక్స్ స్టడీ (CSI)లో నం.1గా పేర్కొనబడింది. బ్రాండ్ దాని డీలర్లు మరియు ఉద్యోగులకు మరింత సానుకూల అనుభవాన్ని మరియు వాతావరణాన్ని సృష్టించింది. ఫలితంగా, ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఆటోమొబైల్ డీలర్స్ అసోసియేషన్స్ (FADA) ప్రకారం డీలర్ సంతృప్తిలో 4-వీలర్ మాస్-మార్కెట్ వాహనాలలో ఇది రెండవ స్థానాన్ని పొందింది. నాయకత్వ అభివృద్ధి, సంస్కృతి, మానవ సామర్థ్యాన్ని పెంచడం మరియు ప్రత్యేక కార్యాలయాన్ని సృష్టించడం వంటి వాటిపై దృష్టి కేంద్రీకరించడం ఆధారంగా, బ్రాండ్ ఇటీవల పని చేయడానికి ఒక గొప్ప ప్రదేశంగా ధృవీకరించబడింది.
మైలురాయిపై వ్యాఖ్యానిస్తూ, MG మోటార్ ఇండియా ప్రెసిడెంట్ మరియు మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ రాజీవ్ చాబా ఇలా అన్నారు, “ఉద్యోగులు, డీలర్‌లు, సరఫరాదారులు మరియు కస్టమర్‌లపై దృష్టి కేంద్రీకరించిన బలమైన పునాదిని స్థాపించిన తర్వాత మేము అందుకున్న ప్రేమ మరియు నమ్మకానికి మేము కృతజ్ఞులం. స్మార్ట్ మొబిలిటీ సొల్యూషన్స్ ద్వారా భారతీయ మొబిలిటీ స్పేస్‌లో సానుకూల మార్పులను తీసుకురావడానికి మరియు స్థిరమైన భవిష్యత్తును సృష్టించడానికి మా అంకితభావం ప్రతిరోజూ బలపడుతుంది. మా ప్రధాన స్తంభాలకు అనుగుణంగా – ఆవిష్కరణలు, అనుభవాలు, వైవిధ్యం మరియు కమ్యూనిటీ, మేము మా ఉత్తమమైన వాటిని అందించడానికి ప్రయత్నిస్తాము మరియు మొదటి నుండి మాపై నమ్మకం ఉంచిన ప్రతి వాటాదారున్ని ఆనందపరుస్తాము. ఈరోజు, మా ఉత్పత్తులు మరియు చొరవల ద్వారా చలనశీలత మరియు కమ్యూనిటీలో సానుకూల మార్పును తీసుకురావడానికి మా నిబద్ధతను పునరుద్ఘాటించినందున మేము వినయపూర్వకంగా ఉన్నాము. మేము వర్తమానానికి కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తూ మరియు భవిష్యత్తు గురించి ఆనందిస్తున్నాము. ”
MG మోటార్ ఇండియా మరింత సమానమైన మరియు వైవిధ్యమైన సమాజాన్ని సృష్టించేందుకు దోహదపడుతుంది, వైవిధ్యం & చేరిక దాని ప్రధాన పిలర్లలో ఒకటి. ఇది ఫ్యాక్టరీతో సహా 37% మహిళా ఉద్యోగులను విజయవంతంగా తన వర్క్‌ఫోర్స్‌లో విలీనం చేసింది మరియు డిసెంబర్ 2023 నాటికి 50% సాధించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.
MG దాని బలమైన సేవ మరియు పర్యావరణం మరియు వ్యక్తుల పట్ల గౌరవంతో మోబిలిటీకి మానవ స్పర్శను అందిస్తుంది. స్థిరత్వంపై దృష్టి సారించి, ఛార్జింగ్ ఎంపికలను విస్తరించడం మరియు EVల యొక్క పర్యావరణ ప్రయోజనాలపై వినియోగదారులకు అవగాహన కల్పించడం ద్వారా భారతదేశంలో ఎండ్-టు-ఎండ్ EV పర్యావరణ వ్యవస్థను నిర్మించడానికి బ్రాండ్ కట్టుబడి ఉంది. కమ్యూనిటీ, వైవిధ్యం, అనుభవాలు మరియు సుస్థిరత స్థలంలో చొరవలను పరిచయం చేయడం దీని లక్ష్యం, కేవలం కార్లను విక్రయించడం కంటే విస్తరించే ప్రభావాన్ని చూపడంలో బ్రాండ్‌కు సహాయం చేస్తుంది.