eenadubusiness.com

folded newspapers and a cup of coffee

సంక్షిప్త సమాచారం

ట్రాన్స్‌పోర్ట్ కార్పొరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా లిమిటెడ్ (TCI) FY23 కోసం రూ. 250 కోట్ల క్యాపెక్స్‌ట్రాన్స్‌పోర్ట్ కార్పొరేషన్ ఆఫ్ ఇండియా లిమిటెడ్ (“TCI”), భారతదేశం యొక్క ప్రముఖ ఇంటిగ్రేటెడ్ సప్లై చెయిన్ మరియు లాజిస్టిక్స్ సొల్యూషన్స్ ప్రొవైడర్, వచ్చే ఆర్థిక సంవత్సరానికి, ‘‘వచ్చే ఆర్థిక సంవత్సరంలో దాదాపు రూ. 250 కోట్ల క్యాపెక్స్‌ని మేము పరిశీలిస్తున్నాం. ఇందులో దాదాపు రూ. 100-125 కోట్లు షిప్‌లు మరియు కంటైనర్‌ల కోసం ఖర్చు చేయబడతాయి మరియు కొంత మొత్తం – మరో రూ. 30-50 కోట్లు – ట్రక్కులపై ఖర్చు అవుతుంది. తర్వాత గోదాముల నిర్మాణానికి కూడా ఖర్చు చేస్తాం… దానికి ఇంకో రూ.75 కోట్లు కావాలి – అని TCI మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ – వినీత్ అగర్వాల్ అన్నారు
=================

2022 చివరి నాటికి 1 మిలియన్ యాక్టివ్ యూజర్‌ల Powerplay లక్ష్యం


Powerplay, ఎండ్-టు-ఎండ్ నిర్మాణ మేనేజ్‌మెంట్ అప్లికేషన్, 2021 సంవత్సరానికి దాని వార్షిక కార్యాచరణ గణాంకాలను నివేదించింది. నిర్మాణ పరిశ్రమ వెతుకుతున్న ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ (OS) అయిన Powerplay క్రమంగా అధిక సంఖ్యలో అందరిని బాగా ఆకట్టుకు౦ది. గత సంవత్సరంలో జనవరి 2021 నుండి జనవరి 2022 వరకు, SaaS ప్లాట్‌ఫారమ్ దాని యాక్టివ్ బిజినెస్‌లలో 40x వృద్ధిని, అలాగే OS వ్యాపారాలలో 100x అద్భుతమైన వృద్ధిని సాధించింది. వృద్ధి గురించి మాట్లాడుతూ, powerplay CEO ఈష్ దీక్షిత్ మాట్లాడుతూ, “కన్‌స్ట్రక్షన్ ప్రాజెక్ట్‌ల వర్క్ బ్రేక్‌డౌన్, స్ట్రక్చర్‌ల సంక్లిష్ట సోపానక్రమాన్ని కలిగి ఉంటాయి, అవి కమ్యూనికేషన్, విషయంలోనే కాకుండా కొన్ని సందర్భాల్లో అపార్థములకు దారి తీయవచ్చు. సాంప్రదాయ ప్రక్రియలను ఉపయోగించడం వల్ల ఆలస్యాలు పొరపాట్లు జరుగుతాయి, తరచుగా ఖర్చులు అలాగే తదుపరి ప్రాజెక్ట్ పనులు ఆలస్య౦ కావడానికి దారి తీస్తుంది. రిమోట్ లొకేషన్ నుండి ప్రాజెక్ట్ యొక్క పురోగతిని యాక్సెస్ చేయడానికి ప్రాజెక్ట్ యజమానికి మాత్రమే కాకుండా, సైట్‌లోని వనరులను సమర్ధవంతంగా నిర్వహించడంలో కూడా మా యాప్ సౌలభ్యాన్ని అందిస్తుంది అంతేకాకుండా మరింత ప్రత్యేకంగా, సైట్ ఇంజనీర్లు మరియు కాంట్రాక్టర్‌లకు కమ్యూనికేట్ చేయడానికి, వారికి ఏమి అవసరమో అర్థం చేసుకోవడానికి సహాయపడుతుంది.” అని అన్నారు===============5G స్మార్ట్‌ఫోన్ ‘జీరో 5G’ని ప్రవేశపెట్టిన ఇన్ఫినిక్స్

భారతదేశం 5G టెక్నాలజీ మరియు నెట్‌వర్క్, ఇన్ఫినిక్స్ యొక్క రోల్ అవుట్ వైపు అడుగులు వేస్తున్నప్పుడు, TRANSSION గ్రూప్ నుండి ప్రీమియం స్మార్ట్‌ఫోన్ బ్రాండ్, ఈరోజు భారతీయ మార్కెట్లో తన మొదటి 5G స్మార్ట్‌ఫోన్, జీరో 5Gని ఆవిష్కరించింది. ఇన్ఫినిక్స్ జీరో 5G పరీక్ష కోసం రిలయన్స్ జియోతో భాగస్వామ్యం కలిగి ఉంది మరియు అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ ఫలితాలను అందుకుంది. 13 5G బ్యాండ్‌ల మద్దతుతో సున్నితమైన పనితీరుతో భవిష్యత్తులో సిద్ధంగా ఉన్న 5G ఫోన్‌ను కొనుగోలు చేయాలనుకునే వినియోగదారుల కోసం రిఫ్రెష్ చేసే కొత్త ZERO 5G పూర్తి ప్యాకేజీగా ఉంటుంది. INR 19999 యొక్క పోటీ ధర వద్ద కొన్ని హై-ఎండ్ ఫీచర్‌లతో పాటు ఏదైనా స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో గరిష్ట సంఖ్యలో బ్యాండ్‌లు ఉంటాయి. ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్ ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో ఫిబ్రవరి 18 నుండి విక్రయానికి అందుబాటులో ఉంటుంది.

=============

TATA IPL 2022 ప్రసార హక్కులను పొందిన YuppTV

ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద ఆన్‌లైన్ కంటెంట్ స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో ఒకటి, YuppTV వరుసగా 5వ సంవత్సరం 99 దేశాల్లో టాటా IPL 2022 ప్రసార హక్కులను పొందింది.

మార్చి 26న, ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న టాటా IPL 2022 కోసం భారతదేశంలోని అభిమానులు అలాగే ప్రపంచ జనాభా కూడా తమ టీవీ సెట్‌లకు అతుక్కుపోతారు, దీని స్ట్రీమింగ్ హక్కులను 99 దేశాలకు YuppTV చేజిక్కించుకుంది. మార్చి 26 నుండి మే 29, 2022 వరకు ప్రసారం చేయబడుతోంది, YuppTV కస్టమర్‌లు మ్యాచ్‌లను ఆస్వాదించవచ్చు మరియు వారి ఇళ్లలో సౌలభ్యం మరియు భద్రత నుండి తమ అభిమాన జట్లు మరియు ఆటగాళ్లను ఉత్సాహపరుస్తారు. యప్‌టివి వ్యవస్థాపకుడు & సిఇఒ ఉదయ్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ, “క్రికెట్ ఎల్లప్పుడూ భారీ క్రౌడ్-పుల్లర్‌గా ఉంటుంది మరియు ఐపిఎల్ ఫార్మాట్ మరియు దానితో అనుబంధించబడిన ఉత్సాహాన్ని తిరిగి ఊహించింది. క్రికెట్‌ను ప్రజల్లోకి తీసుకెళ్లే లక్ష్యంతో, ప్రపంచవ్యాప్తంగా 99 దేశాలకు విస్తరించడంలో స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను ఎంపిక చేసుకున్నందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము. అని అన్నారుఓరిఫ్లేమ్ యొక్క మైండ్ & మూడ్ ఎసెన్షియల్ ఆయిల్ఓరిఫ్లేమ్, ప్రముఖ సోషల్ సెల్లింగ్ స్వీడిష్ బ్యూటీ బ్రాండ్, బ్యూటీ బై స్వీడన్ చేత అందం యొక్క అర్థాన్ని మారుస్తుంది. బ్రాండ్ అందం యొక్క మరింత సమగ్రమైన నిర్వచనాన్ని విశ్వసిస్తుంది, అది అందంగా కనిపించడం కంటే మించినది. ఓరిఫ్లేమ్ ప్రకారం, అందం అనేది లోపల మరియు వెలుపల అందంగా కనిపించడం మరియు అనుభూతి చెందడం. ఈ ఫిలాసఫీ ఆధారంగా, బ్రాండ్ మైండ్ & మూడ్‌తో ముఖ్యమైన నూనెల విభాగంలోకి ప్రవేశించింది. ఓరిఫ్లేమ్ యొక్క మైండ్ & మూడ్ ఎసెన్షియల్ ఆయిల్ మిశ్రమాలు 100% సహజమైనవి మరియు బాధ్యతాయుతమైన మూలం నుండి సేకరించబడినవి, మీ మానసిక శ్రేయస్సును మెరుగుపరచడానికి రూపొందించబడింది. ఇవి 4 వేరియంట్‌లలో అందుబాటులో ఉన్నాయి – ఎనర్జైజ్ మి, ఎంపవర్ మి, బ్యాలెన్స్ మి మరియు రిలాక్స్ మి. న్యూరో సైంటిఫిక్ పరీక్ష ద్వారా మెదడుపై దాని సానుకూల ప్రభావాలను కొలవడానికి ఓరిఫ్లేమ్ యొక్క మైండ్ & బాడీ ఎసెన్షియల్ ఆయిల్ బ్లెండ్స్ ప్రపంచంలోనే మొదటిది.